Jamani waoneni wanawake hawa

Asuu

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
39
Points
0

Asuu

Member
Joined Sep 8, 2011
39 0
Nijambo la kawaida mkena mume walianzia kwenye urafiki wa kawaida na baada ya muda mfupi au hata kipindi kireeefu kua marafiki hatimae hufunga pingu za maisha je? Tuwaangalieje hawa wadada bilaya urafiki au hata kumjua vema kitabia, ukimgusatu wantaka upeleke posa kwao eti kisingizio ni geti kali. Jameni wana jf.hubu nitoeni taka za machooooh!.
 

Forum statistics

Threads 1,378,672
Members 525,139
Posts 33,720,242
Top