Jamani wafanyakazi wa NSSF Ubungo wanaudhi

Jamani wafanyakazi wa NSSF Ubungo wanaudhi

SILENT GUNNER

Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
22
Reaction score
9
Wadau,
tangu NSSF imeagiza kubadilisha card za zamani kubadilishwa na kuwa smartcard, nimekuwa nafatilia smart card tangu mwezi wa october 2012, nikienda naambiwa nenda kwa mwajiri wako, nikienda kuuliza kwa mwajiri naambiwa haikuletwa.

niliamua kuvalia njuga ufatiliaji hasa baada ya kuacha kazi. Tangu mwezi january 2013 nikienda naambiwa njoo mwezi ujao, imeenda hivo mpaka ilipofika mwezi may nililalamikasaana mpaka wakaamua kuangalia kard imekwama wapi, ndipokuna dada akasema inabidi nipige picha upya nilifanya hivyo may wakaanza tena kunipiga tarehe wiki baada ya wiki, iliyopita alitaka kunirusha nirudi baad ya miezi miwili nilikuja juuu kama mbogo yule dada akapunguza muda akasema nije baada ya wiki ambayo ni ijumaa ya leo, kwa bahati nzuri niliwahi mda wa saa tisa alasiri nilitinga ofisini kwao nikiwa peke yangu hapakuwa na foleni.

Dada aliniangalia kama nyanya iliyooza, nikamuomba samahani "dada nimefata card yangu niliambiwa nije leo" dada bila hata kuniangalia usoni akanipiga tarehe eti " Njoo baada ya miezi miwili," nilikasirika nikamuomba nimuone mkubwa wao, kaka mmoja aliamua kuitafuta kard akaiona kama baada ya dakiki tano tu, akanikabidhi,,, humo ofosini anae fanya kazi kwa moyo ni huyo kaka tuuu wengine wanafanya kwa mood tu.

JAMANI MPAKA MTU ATISHIE KUPELEKA Malalamiko NGAZI ZA JUU NDIPO UHUDUMIWE??? Hiyo ni card tu je, mafao itakuaje???
 
Yawezekana ni bahati mbaya tu kwako. Nilifuatilia kwa utaratibu walioniambia na nikaipata kwa wakati. Labda uliwaendea na akili za usiku mkuu.
 
Na mimi nilikuwa na shida kama yako, lakini nikafikiria nje ya box. Nilimtongoza staff mmoja wa hapo tena ana ushungi,nikamtafuna vizuri sana mpaka kinyume na maumbile. Baada ya hapo haikupita wiki nilishapatiwa cheque ya pesa yangu. Tafakari na chukua hatua
 
ukienda mwenyewe makao makuu ben mkapa tower floor ya 11 unapata smart card baada ya siku ya siku tatu tu.
 
Wadau,
tangu NSSF imeagiza kubadilisha card za zamani kubadilishwa na kuwa smartcard, nimekuwa nafatilia smart card tangu mwezi wa october 2012, nikienda naambiwa nenda kwa mwajiri wako, nikienda kuuliza kwa mwajiri naambiwa haikuletwa.

niliamua kuvalia njuga ufatiliaji hasa baada ya kuacha kazi. Tangu mwezi january 2013 nikienda naambiwa njoo mwezi ujao, imeenda hivo mpaka ilipofika mwezi may nililalamikasaana mpaka wakaamua kuangalia kard imekwama wapi, ndipokuna dada akasema inabidi nipige picha upya nilifanya hivyo may wakaanza tena kunipiga tarehe wiki baada ya wiki, iliyopita alitaka kunirusha nirudi baad ya miezi miwili nilikuja juuu kama mbogo yule dada akapunguza muda akasema nije baada ya wiki ambayo ni ijumaa ya leo, kwa bahati nzuri niliwahi mda wa saa tisa alasiri nilitinga ofisini kwao nikiwa peke yangu hapakuwa na foleni.

Dada aliniangalia kama nyanya iliyooza, nikamuomba samahani "dada nimefata card yangu niliambiwa nije leo" dada bila hata kuniangalia usoni akanipiga tarehe eti " Njoo baada ya miezi miwili," nilikasirika nikamuomba nimuone mkubwa wao, kaka mmoja aliamua kuitafuta kard akaiona kama baada ya dakiki tano tu, akanikabidhi,,, humo ofosini anae fanya kazi kwa moyo ni huyo kaka tuuu wengine wanafanya kwa mood tu.

JAMANI MPAKA MTU ATISHIE KUPELEKA Malalamiko NGAZI ZA JUU NDIPO UHUDUMIWE??? Hiyo ni card tu je, mafao itakuaje???

Pole sana Silent Gunner! Hawa NSSF wana-bore sana. Kuna wakati nilifuatilia kadi ya staff 1 kwa takribani miezi 6 pale walipokuwa Ilala. Nilioacha kazi nilikuwa na kadi ya zamani, wakaniambia nipige mpya ya electroniki. Nilisoto kama miezi 2 hivi kuifuatilia, kilasiku wananipiga tarehe. Siku 1 nikawagomea kuondoka ofisini kwao. Wakanipiga picha nyingine na kadi nikaipata the same day. Kimbemeb kikawa kwenye malipo, wakanizungusha tena kwa mwezi mzima, ultimately wakanilipa kupitia bank kwa kuwa malipo yalikuwa above 10m. Hawafai kabisa. Ukienda kwenye ofisi zao utaona wastaafu wazee wanavyosota kufuatilia cheki zao, utawaonea huruma!!

"Amandla!" ...... "Awethu!"
 
Pole. Wewe ndiye uliyeishiwa akili kabisa.
Na mimi nilikuwa na shida kama yako, lakini nikafikiria nje ya box. Nilimtongoza staff mmoja wa hapo tena ana ushungi,nikamtafuna vizuri sana mpaka kinyume na maumbile. Baada ya hapo haikupita wiki nilishapatiwa cheque ya pesa yangu. Tafakari na chukua hatua
 
Chukueni hatua hizi ni alama za kutoridhishwa na huduma yenu! Ushindani utawatafuna bila kujua mkistuka hamadi mmetoka kwenye kinyang'anyiro cha kutoa huduma ya hifadhi ya jamii!
 
Lahaula lakwataaa, tushapoteza nguvukazi nyingine...hivi unajua yule dada kaathirika...yaani mkuu ni bora usingeandika maana wengi kawaangamiza kwa mbinu hiyo!!

Na mimi nilikuwa na shida kama yako, lakini nikafikiria nje ya box. Nilimtongoza staff mmoja wa hapo tena ana ushungi,nikamtafuna vizuri sana mpaka kinyume na maumbile. Baada ya hapo haikupita wiki nilishapatiwa cheque ya pesa yangu. Tafakari na chukua hatua
 
Sina hamu nao NSSF hasa hapo ubungo. Nilisugua Lapa kuanzia Dec 2010 hadi Oct 2011 ndipo nikapata Njuluku a.k.a Fedha.
 
Hawa jamaa ni noma.ni juzi tu mwezi wa nne nimefungua jalada pale ubungo.pale dirishani wakaniambia niende bada ya wiki mbili,kutoka nkakutana na kakijana flani nikamuomba akanimbia baada ya siku tatu nimtafute.nlipomtafuta akasema niende kesho yake na kitu kidogo cheki tayari.fasta nkakopa hela nkamkatia cheki ikatoka.hawa watu hawajali kabisa kama hiyo hela nimekatwa mshahara wangu
 
Lahaula lakwataaa, tushapoteza nguvukazi nyingine...hivi unajua yule dada kaathirika...yaani mkuu ni bora usingeandika maana wengi kawaangamiza kwa mbinu hiyo!!

Hicho kisichana kina nyodo sana.....hakika kiliniudhi sana hakina lugha nzuri wala staha ajabu kinafunga hijabu.....wakati tab ia yake haiendani na hijabu (staha).....no wonder kinapinduliwa
 
Na mimi nilikuwa na shida kama yako, lakini nikafikiria nje ya box. Nilimtongoza staff mmoja wa hapo tena ana ushungi,nikamtafuna vizuri sana mpaka kinyume na maumbile. Baada ya hapo haikupita wiki nilishapatiwa cheque ya pesa yangu. Tafakari na chukua hatua

...........Kaka ulitumia kondom?
 
Kidole na jicho
Usimfanye akashindwa kula leo.

Kwa kuwa kaamua kumwaga ugali na mimi nimeamua kumwaga mboga...sasa kama kweli alimtokea na kufanya naye ngono ndio aanze mapema kwenda kuhakiki afya yake.
 
Yawezekana ni bahati mbaya tu kwako. Nilifuatilia kwa utaratibu walioniambia na nikaipata kwa wakati. Labda uliwaendea na akili za usiku mkuu.

wanaudhi sana, labda kama unabwashee hapo ndoutahudumiwa fasta, mafao ndo utaumia
 
Wadau,tangu NSSF imeagiza kubadilisha card za zamani kubadilishwa na kuwa smartcard, nimekuwa nafatilia smart card tangu mwezi wa october 2012, nikienda naambiwa nenda kwa mwajiri wako, nikienda kuuliza kwa mwajiri naambiwa haikuletwa. niliamua kuvalia njuga ufatiliaji hasa baada ya kuacha kazi. Tangu mwezi january 2013 nikienda naambiwa njoo mwezi ujao, imeenda hivo mpaka ilipofika mwezi may nililalamikasaana mpaka wakaamua kuangalia kard imekwama wapi, ndipokuna dada akasema inabidi nipige picha upya nilifanya hivyo may wakaanza tena kunipiga tarehe wiki baada ya wiki, iliyopita alitaka kunirusha nirudi baad ya miezi miwili nilikuja juuu kama mbogo yule dada akapunguza muda akasema nije baada ya wiki ambayo ni ijumaa ya leo, kwa bahati nzuri niliwahi mda wa saa tisa alasiri nilitinga ofisini kwao nikiwa peke yangu hapakuwa na foleni. Dada aliniangalia kama nyanya iliyooza, nikamuomba samahani "dada nimefata card yangu niliambiwa nije leo" dada bila hata kuniangalia usoni akanipiga tarehe eti " Njoo baada ya miezi miwili," nilikasirika nikamuomba nimuone mkubwa wao, kaka mmoja aliamua kuitafuta kard akaiona kama baada ya dakiki tano tu, akanikabidhi,,, humo ofosini anae fanya kazi kwa moyo ni huyo kaka tuuu wengine wanafanya kwa mood tu. JAMANI MPAKA MTU ATISHIE KUPELEKA Malalamiko NGAZI ZA JUU NDIPO UHUDUMIWE??? Hiyo ni card tu je, mafao itakuaje???
Hao ndiyo NSSF, Hakuna uwajibikaji hata kidogo, kote ndiyo hivyohivyo, jeuri wanaipata ngazi ya juu ambayo huhakikisha kuwa watu huajiriwa kwa kauli mbiu "udini kwanza" ni moja ya taasisi ambazo huduma kwa mteja ni duni sana, WAMELEWA madaraka na wanasahau kuwa wanaowaweka hapo ni wanachama wa mfuko ambao wamekubali kuweka pesa zao hapo ili baadae ziwasaidie, NSSF hufikiri kuwa wanachama ni ombaomba ambao hawastahiri kuhudumiwa kwa kiwango cha juu. Huu udhaifu dawa yake ni wanachama kuamka na kukwepa kujiunga na mifuko ya namna hii ambayo huwafanya wanachama kuwa watumwa kwenye mali zao. Walikuwa wameficha Kadi yako ili pengine uwape chochote. Wananchi wawe macho na mfuko huu.
 
Back
Top Bottom