Jamani sure boy huyo anaecheza leo ndio yule yule au?


Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Mi naangalia mechi ya Tanzania na Burundi na kuna mtu anatajwa sana kwa jina la sure boy,je ndo yule yule Abuubakar Salumu au mwingine?
 
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Points
2,000
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 2,000
Huyo ni Abubakar Salum Jnr "Sure Boy"
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,237
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,237 2,000
Ni mtoto wake anayekipiga Azam.
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
Hivi wewe una akili timamu kweli au ulikuwa JERA? kweli sure boy yule wa kuanzia miaka ya 1987(enzi za kina ROGER LILLA wa CAMEROON) mpaka leo awe anacheza mbona unatutafutia BAN bila sababu...maswali mengine uwe unamshirikisha ata mkeo kwanza.
 
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Points
2,000
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 2,000
Hivi wewe una akili timamu kweli au ulikuwa JERA? kweli sure boy yule wa kuanzia miaka ya 1987(enzi za kina ROGER LILLA wa CAMEROON) mpaka leo awe anacheza mbona unatutafutia BAN bila sababu...maswali mengine uwe unamshirikisha ata mkeo kwanza.
heheheheeh mbavu zangu dah heheeheh ila mkuu ni Jela sio Jera na ni Milla sio Lilla najuwa ulipatwa na hasira tu hehehe unajuwa muda mwengine watu wanaamuwa tu kutafuta mada ukitumia mtu akili za haraka unaona kama haiwezekani kuwa ni Abubakar Salum mkubwa nimecheka mwisho maswali mengine uwe unamshirikisha mkeo kwanza.:becky: kweli alikuwa anakutafutia Ban mkuu tehtehteh.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,975
Points
2,000
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,975 2,000
Ndo huyo huyo
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,391
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,391 2,000
Ndo huyo huyo
Siyo yeye,huyu ni mtoto wa Aboubakary Salum,huyu anaitwa Salum Aboubakary.Sure boy mwenyewe yaan baba yuko huku Mbezi kwa Musuguri,bwalon,,,ni mtu tu wa kawaida anakaa jiran na Juma Kaseja ndo alimuuzia kiwanja.Huwa tunakutana naye story kibao tunampiga ofa za bia na nini basi.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,775
Points
2,000
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,775 2,000
Hivi wewe una akili timamu kweli au ulikuwa JERA? kweli sure boy yule wa kuanzia miaka ya 1987(enzi za kina ROGER LILLA wa CAMEROON) mpaka leo awe anacheza mbona unatutafutia BAN bila sababu...maswali mengine uwe unamshirikisha ata mkeo kwanza.

Duh....jera???!!!! Roger Lilla????!!!! ata????!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,540
Top