Jamani sipati picha

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
35
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 35 145
jamani sipati picha siku wakianza kuwapa nguruwe na kuku dawa za kichina za kuongeza makalio jamani naitamani hiyo cku maana mh
 

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
jamani sipati picha siku wakianza kuwapa nguruwe na kuku dawa za kichina za kuongeza makalio jamani naitamani hiyo cku maana mh
Sasa unatamani kifo!!! Wewe vipi bana!!! Au wewe Chinese? Au umeshatumia dawa za chinese kuongeza mambo fulani fulani?!!!
 

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
35
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 35 145
Sasa unatamani kifo!!! Wewe vipi bana!!! Au wewe Chinese? Au umeshatumia dawa za chinese kuongeza mambo fulani fulani?!!!
kwanza nipokinyume kabisa na hili jambo na ata nguli alipotupa taarifa kuhusu ngurume na kuku kupewa dawa za kuongeza dawa za kurefusha maisha nilikubaliana na wazo lake lakwenda tegeta tukaanzishe kijiji tuishi uko nasema sipati picha kwamba nguruwe na kuku wakipewa hizo dawa watanenepa makalio or mwili mzima ni hivyo tu mkuu sina maana mbaya
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
kwanza nipokinyume kabisa na hili jambo na ata nguli alipotupa taarifa kuhusu ngurume na kuku kupewa dawa za kuongeza dawa za kurefusha maisha nilikubaliana na wazo lake lakwenda tegeta tukaanzishe kijiji tuishi uko nasema sipati picha kwamba nguruwe na kuku wakipewa hizo dawa watanenepa makalio or mwili mzima ni hivyo tu mkuu sina maana mbaya
KUwa hata na aibu mkuu wangu basi...!
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446