Mengi ana bifu na Yangu. Tangia hilo bifu lilipoanza na nadhani Manji kumshitaki Mengi na kumdai Shilingi moja vyombo vya habari vya Mengi havilitaji hata kidogo jina la Manji. Kwa vyombo vya Mengi jina Manji ni haramu!
Mkuu siyo waendesha kipindi. Chezea mshahara usichezee kazi. Mengi kawapiga marufuku kulitaja jina la Manji. Hukusikia walivyokuwa wakimpigia kampeni John Jambele?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.