Mwajiri anataka wafanyakazi wafungue account NBC, hivi kwa nini vitu kama hivi vinakubalika kwenye hili li nchi letu? Kwa nini hakuna labor law inayokataza mwajiri kukuamulia mahala pa kufungua account?
Morogoro RD wapo smart sana huwezi amini kama ni NMB, nilifungua Iringa-Mkwawa branch mwaka 2009 mpaka mwaka jana (2010) Octoba nilikuwa nazumgushwa kadi ya ATM. Kuna jamaa yangu akanielekeza nenda Morogoro RD, sikuamini kabisa kama ni NMB kwa huduma walizonipatia siku hiyo na ndani ya wiki tatu nishapata ATM card yangu tena walinitumiai sms kunijulisha kuwa ipo tayari!!
Siku zote tangu hapo nikiwa na shida na bank ya NMB nasafiri mpaka Dar kuwafuata Morogoro rd, maana vituo vingine sitaki hata kuwasikia
Leo nimeeenda tena, mmmh hayo maelezo niliyojaza....we acha tu, haya nimeambiwa niende saaa saba mchana leo nikachukue hio "account" sijui ni kubwa kiasi gani
Leo nimeeenda tena, mmmh hayo maelezo niliyojaza....we acha tu, haya nimeambiwa niende saaa saba mchana leo nikachukue hio "account" sijui ni kubwa kiasi gani