Jamani Nitapatawapi Hii T-Shirt?


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,282
Likes
1,407
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,282 1,407 280
Wakuu nimeguswa sana na haya maneno kwenye hii T-Shirt mwenye kujua zinapouzwa anijuze na mimi nisipitwe!
DSC07260.JPG
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,757
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,757 40 145
Kuna kingine kimeongezeka!

NO GAS ya kupikia


naskia inatarajiwa kupatkana kuanzia tar 10 sasa sijui kweli au propaganda!!!
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
50 YEARS of MAGAMBA
 
Yummy

Yummy

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,801
Likes
11
Points
135
Yummy

Yummy

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,801 11 135
Ingependeza sana kama watanzania tungevaa hii T-shirt on 9th December...............tumechoshwaaaaaaaaaa.
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,894
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,894 280
No employment.............
No president...............
No national team
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
tehe swafi sana zileteni kitaa tuzivae siku ya uhuru wa TANGANYIKA
 
M Mahona

M Mahona

Senior Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
163
Likes
0
Points
33
M Mahona

M Mahona

Senior Member
Joined Sep 29, 2011
163 0 33
Jamani kama na vingine vilivyoongezwa hapo ni sawa, si ndo tayari tumeuzwa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,736
Members 474,742
Posts 29,232,988