Jamani nisaidieni mpenzi wangu ana hirizi


KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
Wana wa JF mambo vp?.Kama kichwa cha habari kilivyojieleza ni mkasa ulomkuta shemeji yangu mdogo wake na mke wangu.Kama anavyoeleza;Ni miaka miwili sasa toka niwe katika uhusiano wa kimapenzi na huyu mwenzi wangu bila shida yoyote.Lakini cha kushangaza na kilichonishtua hivi karibuni kama mwezi mmoja uliopita tulivyoonana nilimkuta amechanjwa chale kuanzia kichwani hadi miguuni na hirizi aloivaa kiunoni.Nilipomuuliza mwenzangu kulikoni uko hivi ni nini kilichokusibu,maana toka tumeonana na wewe sijawahi kukupata ukiwa ktk hali hii.Akanijibu ni mambo ya kwenye ukoo wangu yanayohusiana na mambo ya majina niliyoitwa.Sasa kutokana na jibu hilo alilopewa anasema hajaamimi hivyo akanitaka ushauri nami likawa zito hivyo nimelileta mbele yenu tusaidiane.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
mpeleka kanisani akapatiwe Maombi na Maombezi!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Inaniuma sana kuona watu bado waamini kwenye ulimwengu wa giza...mpige injili aokoke.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mmh pagumu hapo, ila ni imani tu , ampe somo jamaake kuwa aachane na mambo ya imani zakilong, ona kaaribiwa mwili wake kwa wembe eti kisa Majina...
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,067
Likes
632
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,067 632 280
atakuwa anapaa huyo usiku, nadhani jina lake atakuwa anaitwa maepe!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Wana wa JF mambo vp?.Kama kichwa cha habari kilivyojieleza ni mkasa ulomkuta shemeji yangu mdogo wake na mke wangu.Kama anavyoeleza;Ni miaka miwili sasa toka niwe katika uhusiano wa kimapenzi na huyu mwenzi wangu bila shida yoyote.Lakini cha kushangaza na kilichonishtua hivi karibuni kama mwezi mmoja uliopita tulivyoonana nilimkuta amechanjwa chale kuanzia kichwani hadi miguuni na hirizi aloivaa kiunoni.Nilipomuuliza mwenzangu kulikoni uko hivi ni nini kilichokusibu,maana toka tumeonana na wewe sijawahi kukupata ukiwa ktk hali hii.Akanijibu ni mambo ya kwenye ukoo wangu yanayohusiana na mambo ya majina niliyoitwa.Sasa kutokana na jibu hilo alilopewa anasema hajaamimi hivyo akanitaka ushauri nami likawa zito hivyo nimelileta mbele yenu tusaidiane.
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Hapo ni maombi hakuna lingine! Vinginevyo atadumu safari za usiku!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
Hapana! Hapo anamaanisha maelezo ni ya shemeji yake (mdogo wa mke wake). nadhan umenipata mkuu? Tupo pamoja kaka, tuinue thamani ya shilingi.
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
<br />
<br />
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
Ruta waitu,
Shemeji wa mleta hoja ndio mwenye mpenzi mvaa hirizi jamani,msaidie mawazo/ushauri ili akamweleze shemeji nini cha kufanya juu ya huyo mvaa hirizi.
Aaa wii tugeza?
Waguma!@
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
<br />
<br />
Mkuu hujanielewa vizuri nimesema huo ni mkasa ulompata shemeji yangu yaani mdogo wake na mke wangu.Huyo mwenye hirizi na chale ni boyfriend wake
 

Forum statistics

Threads 1,213,228
Members 462,001
Posts 28,470,518