Jamani nisaidieni mpenzi wangu ana hirizi

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,003
Points
1,250

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,003 1,250
Wana wa JF mambo vp?.Kama kichwa cha habari kilivyojieleza ni mkasa ulomkuta shemeji yangu mdogo wake na mke wangu.Kama anavyoeleza;Ni miaka miwili sasa toka niwe katika uhusiano wa kimapenzi na huyu mwenzi wangu bila shida yoyote.Lakini cha kushangaza na kilichonishtua hivi karibuni kama mwezi mmoja uliopita tulivyoonana nilimkuta amechanjwa chale kuanzia kichwani hadi miguuni na hirizi aloivaa kiunoni.Nilipomuuliza mwenzangu kulikoni uko hivi ni nini kilichokusibu,maana toka tumeonana na wewe sijawahi kukupata ukiwa ktk hali hii.Akanijibu ni mambo ya kwenye ukoo wangu yanayohusiana na mambo ya majina niliyoitwa.Sasa kutokana na jibu hilo alilopewa anasema hajaamimi hivyo akanitaka ushauri nami likawa zito hivyo nimelileta mbele yenu tusaidiane.
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,189
Points
1,225

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,189 1,225
Mmh pagumu hapo, ila ni imani tu , ampe somo jamaake kuwa aachane na mambo ya imani zakilong, ona kaaribiwa mwili wake kwa wembe eti kisa Majina...
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,603
Points
2,000

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,603 2,000
Wana wa JF mambo vp?.Kama kichwa cha habari kilivyojieleza ni mkasa ulomkuta shemeji yangu mdogo wake na mke wangu.Kama anavyoeleza;Ni miaka miwili sasa toka niwe katika uhusiano wa kimapenzi na huyu mwenzi wangu bila shida yoyote.Lakini cha kushangaza na kilichonishtua hivi karibuni kama mwezi mmoja uliopita tulivyoonana nilimkuta amechanjwa chale kuanzia kichwani hadi miguuni na hirizi aloivaa kiunoni.Nilipomuuliza mwenzangu kulikoni uko hivi ni nini kilichokusibu,maana toka tumeonana na wewe sijawahi kukupata ukiwa ktk hali hii.Akanijibu ni mambo ya kwenye ukoo wangu yanayohusiana na mambo ya majina niliyoitwa.Sasa kutokana na jibu hilo alilopewa anasema hajaamimi hivyo akanitaka ushauri nami likawa zito hivyo nimelileta mbele yenu tusaidiane.
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
 

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,478
Points
2,000

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,478 2,000
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
Hapana! Hapo anamaanisha maelezo ni ya shemeji yake (mdogo wa mke wake). nadhan umenipata mkuu? Tupo pamoja kaka, tuinue thamani ya shilingi.
 

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,003
Points
1,250

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,003 1,250
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
<br />
<br />
 

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,279
Points
1,195

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,279 1,195
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
Ruta waitu,
Shemeji wa mleta hoja ndio mwenye mpenzi mvaa hirizi jamani,msaidie mawazo/ushauri ili akamweleze shemeji nini cha kufanya juu ya huyo mvaa hirizi.
Aaa wii tugeza?
Waguma!@
 

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,003
Points
1,250

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,003 1,250
nimechanganywa na habari hi haswa nilipotia rangi nyekundu.......................yaani unatuambia unatembea na mdogo wa mke wako?..............kama ni sahihi basi ujue anataka umpige kibuti mkeo...............ili achukue shamba kiujumla...........kwa kukuloga wewe mwenyewe.......kaa mbali naye vinginevyo sahihisha kwanza hiyo sentensi...........
<br />
<br />
Mkuu hujanielewa vizuri nimesema huo ni mkasa ulompata shemeji yangu yaani mdogo wake na mke wangu.Huyo mwenye hirizi na chale ni boyfriend wake
 

Forum statistics

Threads 1,378,944
Members 525,244
Posts 33,728,952
Top