jamani nisaidieni hapa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani nisaidieni hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Jan 20, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jf , jamani kuna m2 alishakuwa na mtu kwenye mahusiano kwa kupitia hii wesite na wakafunga ndoa km yupo aniambie?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    si ulikuwa unatafuta humu.kwa ushauri wangu usitafute mwanaume kama upo sirias kwenye mitandao.kwa sasa umepanic kwa kuachwa cool down utapata tu aliebora
    believe me loreeen coool down kama una shida ya mwanaume saaaana ni pm nitakusaidia
    ila hapa usichezee masharubu ya simba
     
  3. Loreen

    Loreen Senior Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaa smile unathani ni kweli ninaelewa hilo mshikaji!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ndio, wapo!
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,499
    Likes Received: 6,508
    Trophy Points: 280
    Wapo kibao watakontakiti na wewe wakiingia.
     
Loading...