Jamani nisaidien namna ya KUAMA CHUO! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidien namna ya KUAMA CHUO!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maftago, Aug 25, 2012.

  1. M

    Maftago Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada namna ya kuama chuo!plz.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Umepataje chuo ili hali hujui kuandika?
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi unataka uende udsm nini? Mahala aliposoma mwigulu nchemba?
     
  4. k

    king roja Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali kijana, mimi leo nimewasiliana na Tcu wakanambia kwa sasa itakuwa ngumu kuhama chuo lakini watatoa tangazo kwenye website yao jinsi ya kufanya hayo mabadiliko ya chuo. Kuwa mvumilivu
     
  5. k

    king roja Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha kujifanya ni Great thinker kwa kulaumu ujumbe ambao lengo umelifahamu. Binadamu tumeumba tunakosea. So kuandika kimakosa si kumpatia maneno kama hayo ilikuwa kama huwez kumshauri ilikuwa upotezee tu. Wacha kujifanya mkamilifu kwa kila jambo
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kutoka wap kwenda wapi?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe ni muumba?
     
  8. M

    Mkulima aka peazant Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda chuo unachotaka kuhamia mwone admission officer akuhakikishie nafasi ipo na akupe na registration number then wataarifu tcu kwa barua ili waweze kukubadil na iwe rahis kwa mkopo wako kwenda chuo ulicho thats all about.
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Sasa unamaanisha unataka kuhama chuo ambacho unasoma au ndio umechaguliwa na TCU? Lakini kwa ufahamu wangu,ni ngumu mtu yeyote kuhama chuo kimoja kwenda kingine kwa nchini kwetu.
     
  10. k

    king roja Senior Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazani uvivu wa kufikiri na upumbavu unakisumbua kichwa chako. Naomba ukutane na wataalam wa masuala ya akili ili wakusaidie zaidi. Unapotea
     
  11. M

    Maftago Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks! I"ll try.
     
  12. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,265
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    aisee unazani? #just kidn
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wazo zuri...
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Wewe kijana mkorofi, matusi mengi, ndio hao wanakwenda vyuoni kuwa wataalamu- mwenzako kauliza kama huwezi kumjibu nyamaza. Nyie wanafunzi mnaufanya ukumbi huu kuwa wa chekechea!
     
Loading...