Jamani nikaribie? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nikaribie?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mzizi wa Mbuyu, May 15, 2009.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Jamani ndani hodini, hamjambo afya zenu
    Najiingiza kundini, naomba karibu zenu
    Nijipenyeze pembeni, niweze kuwa wakwenu
    Mzizi wa Mbuyu laivu, jamiini naingia

    Wakuu wa tafakuri, nipeni japo nafasi
    Njimwaye na kufikiri, Bongo nilitie chansi
    Nizunguke ka tairi, mtandao si nanasi
    Mzizi wa Mbuyu laivu, jamiini naingia
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,463
    Likes Received: 40,102
    Trophy Points: 280
    Ukaribie mara ngapi, mbona tayari uko ndani
    Afya zetu maridhawa, tunamshukuru maanani
    Karibu sana jamvini, jisikie uko nyumbani
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Asante mkurugenzi Babu Ataka Kusema, tuko pamoja. Ila naona wengine ushairi umewapiga kachenga, "but I thank you all in this house" nimefurahi sana kuwa ndugu yenu naamini sitawaangusha.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Umefanya vema kumkaribisha,lakini unaposema ajisikie yuko nyumbani, napaka wasiwasi kwa sababu hatujui nyumbani kwake kukoje. Je kama nyumbani kwake anapigwa ina maana na hapa atapigwa?

    Karibu sana.
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibia on your own risk na make sure umesoma sheria za JF vizuri, siyo baada ya post 10 unaaga nakudai kwamba umefanyiwa ndivyo sivyo...

    Ushauri wangu:- JF ni jumba ambalo shilingi ina pande zaidi ya mbili.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    karibu sana mzizi wa mbuyu.....
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Asanteni tena, ila wengine wanapenda utani sana humu ndani kama huyu Malila, sipigwi nyumbani chifu, naitwa baba. Mambo jambo, na mzee wa "ka-chawa kanakozunguka nimewapata.
     
Loading...