Good Father
JF-Expert Member
- Feb 28, 2014
- 10,320
- 18,599
Hakunaga elimu ya kutongoza ile ni hali kila mwanaume anazaliwa nayo so piga kazi hakuna shule ya kutongoza mkuu
Naombeni mnifundishe kutongoza
Yaani nikimwita mwanamke akisimama nianze kumwambia nini? Na nianze kumwambieje ili anipe namba yake na pia akiniambia ana mtu,atuendani,sitaki mtu kwa sasa nimwambieje ili nimpate
nisaidieni jamani ili na mimi nipate mademu wazuri siyo kama ninaowapata sasa hivi wabaya.
ubatongoza mpaka leo?????
bado upo phase 1 katika phase 90 za kumpata mwanamke
Aibu ya kufundishwa kutongoza wakati we n libaba lizimaAibu ya nini kwani kuna mtu ananijua humu i
Kwa akili hizi utapotezs pesa nyingi sana kupata wanawakeStatus yako kipesa ikoje? Money speaking. Siku hizi hakuna hbr ya dada nikinywa maji nakuona kwenye glass bila wewe silali nk hiyo hakunaga. Pesa yako inaongea umemtokea dada umtakaye unamtandika na bussiness card yako au unampa namba yako ya cm unamwambia " hello dear sorry kwa usumbufu? actuall sitaki kukuhold na kukupotezea muda so najua kuna wkt utapata nafax so namba zangu hizo ukiwa free utanipia au unibeep na hii hapa 50,000 ya vocha. Ok bye. Sasa hapo uonee kama utamkosa umtakayee...