Jamani ni bora kuoa msichana wa kijijini au mjini?

Jamani ni bora kuoa msichana wa kijijini au mjini?

Suala la kuoa jitahidi na wewe pia uwe na maamuzi binafsi ili baadae msijepeana lawama.

Watu huwa wanabadilika ingawa wa kijijini inaweza kuchukua muda mpaka pale atakapolijua jiji inakuwa muda umepita kwa kiasi kikubwa
 
Kupata mke bora nibahati iwe kijiji au mjini unaweza kumpata sema wengine tulienda kufata kijijini mabinti wachache wametulia nawanatunza bikra zao halafu hata ikitokea mkizinguana atakwambia nirudishe kwetu lakini wamjini wala hakuagi anasepa kwao nakingine ubora wa mke wakijijini hana safari za ajabu ajabu mara kwamjomba sijui mamkubwa mara kwa bamdogo demu wakijiji ndugu zake wapo kijijini
 
Nafikiri .haijarishi mmekutana mjini /kijijini cha muhimu awe na vigezo unavyovihitaji na real love.
 
Oa msichana unaye mjua / uliye muelewa kiundani, unayempenda, anaye kuridhisha na mwenendo wake wa maisha, etc... wewe ndio unaoa
 
heri yangu mimi ninayetaka kuoa huko halmashauri
 
Back
Top Bottom