jamani naomba tiba....

jamani naomba tiba....

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Sina jinsi wana jamvi nisaidieni,daktari kaniambia tiba pekee nilale shuka moja na mwanamke mwenye macho ya KICHINA,wadau mnanisaidiaje????????????????????????????
 
Piga gomba rubesa kama tatu na banana kama chupa tano na kiroba orijino moja
habari kwisha..
 
Jamani!!
Mi nilidhani mtu anaomba msaada palipo na shida, kumbee.................???
 
Hoye kweli kweli
Ndio timu yangu kiukweli thats why niko macho nagonga ndofu hadi sasa

52 na wewe ndg kila timu itakayoshinda yako!
Sasa ni hivi mimi niko England, na J'2 tukimlamba Italy tunaondoka na ndoo!
Hawa Portugal wako lainilaini sana, hata leo ni bahati tu, kumfunga Check, na match watakayofatia ndo mwisho wao. Kubali kataa ndo hivyo.
 
Sina jinsi wana jamvi nisaidieni,daktari kaniambia tiba pekee nilale shuka moja na mwanamke mwenye macho ya KICHINA,wadau mnanisaidiaje????????????????????????????

Kwani kiganja leo kimechoka ?
 
Back
Top Bottom