Jamani na mimi nimejiunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani na mimi nimejiunga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by TAITUZA, May 5, 2011.

  1. T

    TAITUZA Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kujitambulisha kwenu wana jf leo hii, mimi ni mtanzania mwenzenu na nimevutiwa sana na michango mbalimbali ya kimtazamo inayopatikana ktk blogu hii. Nami nimejiunga.
    Na nategemea kuchangia na kuchangiwa kimawazo ktk lolote mtakalowakilisha na nitakalowakilisjha,
    tupo pamoja,
    asanteni.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana. Karibu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,659
    Likes Received: 20,251
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mkuu, jisikie uko nyumbani kabisa. Hapo kwenye hiyo fridge nyuma yako kuna vinywaji mbali mbali vya kukata kiu vikiwemo coke, sprite, orange juice, passion juice, fanta, Mirinda, Pepsi na pia Togwa. Chagua unachokipenda ili upunguze kiu maana leo jua kali sana.

    Karibu sana jamvini.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Karibu..karibu sana mgeni..vyumba vipo vingi ukitoka hapa sebuleni unaweza kuingia chumba kingine kileeee...kuna mtu mlangon pale atakupokea kwa juisi ya ukwaju na pilipili
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu! Hatuna kinywaji leo hapa, unatumia kivutaji gani? Kuna kila utakachohitaji kuhusu uvutaji.
     
  7. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    karibu sana mgeni mwenzangu leo njo tulale wote nyumbani kwangu!
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Samahani Mkuu! Natumia Safaricom we baki na tiGO yako. Situmii hiyo kitu.
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu mdau karibu sana JF
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Erokamano
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ahinya
     
Loading...