Jamani mwnaza kunani?


E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Kwani si tayari mwanza kuna nini kinaendelea? Tunaomba mtupe habari zaidi,na ikiwezekana waliopo mwanza lindeni kura kwa nguvu zozote zile kwani hata kama kikwete yupo mwanza hatuwezi kuvumulia kunyang'anywa jimbo
peoplesssssss powerrrrrrrrrrrrrrrrrrr


mapinduziiiiiiiiiiii daimaaaaaaaaa
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
watu wanapigwa mabomu na serikali ya kifisadi ya Kikwete
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493