Jamani mke wa mtu ananitaka kwa lazima nifanyeje?

Jamani mke wa mtu ananitaka kwa lazima nifanyeje?

rallphryder

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Posts
3,630
Reaction score
1,444
Hicho ni kilio cha swaiba wangu wa karibu anaomba msaada,

Huyu mdada ana mume na maisha yao ni mazuri ya wastani, amezaa watoto 2 na mumewe cha ajabu anamtaka jamaa yangu ambaye ki umri ni mkubwa sana kuliko mumewe!

Shida ni nini? Alianza kwa kumuwekea bili ya chakula pale kwenye mgahawa wa jirani na ofisi, jamaa akawa akikuta kalipiwa anawaambia warudishe hela, haikutosha, akaomba namba za simu kwa jamaa akamnyima!

Sasa yule dada kapata namba sijui kutoka wapi! Imekuwa kero! Anamsumbua sana kwa simu! Mara we nitakupa utakacho, sitaki hela zako na mambo kibaao, jamaa anaheshimu ndoa ya huyo mama na ya kwake pia, afanyeje?

Ushauri please sio matusi
 
Mke wa mtu sumu.

Kuna jamaa yangu mambo ya wake za watu anajuta coz mme wake kajua. Anatamani kuacha kazi akimbie hilo eneo. Acha kabisa ni noouma. Mwambie aachane nae kabisa
 
Mm ishawah nitokea mara mbili, japo kwangu ni wadada, maana nipo mid 20+yrs, ila kadri siku zilivyozid kwenda nikagundua kuwa walikuwa na ujauzito , na ni ujauzito ndio ulinipenda na sio wao, so sometimes mwanamke akiwa na ujauzito kuna kitu chake anataman na atafanya kila awezalo kukipata.... Huenda ikawa ni hivyo, achunguze
 
Mwambie jamaa akimbie kabisa, ikiwezekana hata nchi ahame,mke wa mtu sumu atakatwa goroli!
 
Hicho ni kilio cha swaiba wangu wa karibu anaomba msaada, Huyu mdada ana mume na maisha yao ni mazuri ya wastani, amezaa watoto 2 na mumewe cha ajabu anamtaka jamaa yangu ambaye ki umri ni mkubwa sana kuliko mumewe! Shida ni nini? Alianza kwa kumuwekea bili ya chakula pale kwenye mgahawa wa jirani na ofisi, jamaa akawa akikuta kalipiwa anawaambia warudishe hela, haikutosha, akaomba namba za simu kwa jamaa akamnyima! Sasa yule dada kapata namba sijui kutoka wapi! Imekuwa kero! Anamsumbua sana kwa simu! Mara we ntakupa utakacho, sitaki hela zako na mambo kibaao, jamaa anaheshimu ndoa ya huyo mama na ya kwake pia, afanyeje? Ushauri plz sio matusi.

Madiwani 20 monduli waamia chadema tutoe pongezi kwa kuvua gamba na kuvaa gwanda
 
Mke wa mtu sumu.

Kuna jamaa yangu mambo ya wake za watu anajuta coz mme wake kajua. Anatamani kuacha kazi akimbie hilo eneo. Acha kabisa ni noouma. Mwambie aachane nae kabisa

Chadema chadema peoplez power, tanzania tanzania peolplez power
 
Madiwani 20 monduli waamia chadema tutoe pongezi kwa kuvua gamba na kuvaa gwanda
Masterplaner wa sisiemu ni kichwa, naona lengo la sisiemu tartiiiiibu laanza kutimia, wameanzisha Russian Roulette kwa wapinzani na wapinzani wanajimaliza kweli!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom