Jamani mapenziii


kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Wana JF mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu mwaka wa pili tatizo langu mapenzi yananiumiza sana kwanza nlikuwa na mpz toka secondary tulipo karibia kuja chuo akanisaliti na sasa nipo nae clac moja japo hatongei kwakuwa anaishi na mwanaume nae tupo clac moja.Sa mwenzi wa 4 nlipata mpenzi mwingne tena mzuri zaidi kuliko wa mwanzo TATIZO nae ameanza kubadilika tena sana kutoa sababu za uongo na hata kunidanganya vibaya mno.Sijui nifanyeje na nimemweleza mambo yake habadiki na mi Nampenda staki nimwache.Plz nisaidieni maana clac sifanyi vizuri kwa Mawazo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Wana JF mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu mwaka wa pili tatizo langu mapenzi yananiumiza sana kwanza nlikuwa na mpz toka secondary tulipo karibia kuja chuo akanisaliti na sasa nipo nae clac moja japo hatongei kwakuwa anaishi na mwanaume nae tupo clac moja.Sa mwenzi wa 4 nlipata mpenzi mwingne tena mzuri zaidi kuliko wa mwanzo TATIZO nae ameanza kubadilika tena sana kutoa sababu za uongo na hata kunidanganya vibaya mno.Sijui nifanyeje na nimemweleza mambo yake habadiki na mi Nampenda staki nimwache.Plz nisaidieni maana clac sifanyi vizuri kwa Mawazo
Wewe Mtoto shule na mapenzi wapi na wapi? Mshika mawili moja humponyoka jaribu kuchagua moja ama shule ama mapenzi. Sikiliza mapenzi yapo tu kila siku lakini shule ni ya kipindi fulani so be very carefuly sababu ushasema mwenyewe shule hufanyi vizuri hiyo ni mbaya sana kuwa makini na shule then mambo mengine baadae mbona wazuri ni wengi tu na wanazaliwa kila siku. Ushauri tu lakini
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Soma kwanza
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Piga shule achana na hao..wengi wao wakifika chuo wanaigana maisha...
Sasa kama unategemea ka-boom utamegewa kila sekunde...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
love,love,love,, 3times i wrote nakuomba kaka angu mpenzi be carefully nothing like education,,,,kumbuka ulipotoka ni mbali kuliko ulipobakisha...wazuri huzaliwa kila kukicha my dear dont act like dat make ur feuture first love will b next...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pole ukiona hivyo achana na mapenzi soma kwanza ..mengineyo yatafatia
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Ohoooo....! Kuwa makini wewe....! Vinginevyo, subiri udisco/usupp halafu uone kama utampata tena huyo, na huenda ukajutia katika maisha yako yote.....! Inaonekana unapenda bila kupendwa.....! Tafadhali sana, ogopa kupenda bila kupendwa, tena ogopa kama ukimwi....!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Ukiendelea na msimamo wako huu utauumiza moyo wako mpige chini fasta
.Sijui nifanyeje na nimemweleza mambo yake habadiki na mi Nampenda staki nimwache.Plz nisaidieni maana clac sifanyi vizuri kwa Mawazo
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Ushauri wenu ni mzuri..ila sidhani kama utamsaidia sana!!!!
Haya mambo hutokea na hupangi ni lini wala wapi yatokee..pole mdogo wangu!
Cha maana ni kujiuliza mwenyewe..honestly, from the depth of your heart..kama that is the kind of guy u want in your life. I know the answer might be hurtful..inaumiza ila ndo ukweli, na ndo huo utakao kuset free. Jibu utakalolipata lifanyie kazi.
On second thought, I think you kind of still having some feelings on your first boyfriend. Coz, though hana uhusiano wowote na story hii mpya...
Again, hebu jichunguze pia mwenyewe ujiulize kama there is anything wrong with you (unajitunza vyema, tabia na maadili, marafiki ulionao, usafi, msimamo wako wa maisha, pamoja na mipango yako ya mbeleni)..These can be things that will chase him later when he gets to know u better. Plus, mazingira ya mlipokutana..as in, kama mlikutana club akakutokea ukakubali..u didnt expect it to be lasting, na anaona unang'angania sana so inabidi akupotezee...
Also, mliuanzaje urafiki wenu..wat promises and plans!??
Seriously, ni vizuri kujiuliza haya mambo-with all honesty-koz sometimes its not always his mistake!
Mwisho, tafadhali dadangu..usiuchezee muda wako huu uwapo shuleni...soma, concentrate on building yourself, being independent (self development) and praying to God..utajipata hata hayo mawazo ya boyfriend yanapungua. Hata wanaume wenyewe watajileta...who doesn't want an independent lady who is focused on her things and self growth!??at least not me..
iblia inasema: Mke mwema mtu hupata kwa Bwana...
(My theology on this):
Kama ambavyo baba hawezi kukubali bintiye aolewe tu na mtu hohehahe..ndivyo ambavyo Mungu hatokubali mwanaye apate mume hohehahe..so its not just abt the man, jiulize "Mimi ni mke mwema?"..only when the answer is an honest YES..thn, can u find a faithful and devoted man for a husband.
All the best my dia..and be blessed.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Soma ndugu maloveydovey utayakuta tu,,,utakimbia mwenyewe. Ikizidi atakuharibia masomo yako
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Du kaka tengeneza GPA achana na hao wanawake wa chuo, kwa taarifa yako hao ni wachache sana sana wanamapenzi ya kweli wengi ni pesa tu kwani wanapenda kushindana na ndio maana anakudanganya.
Piga kitabu ukichoka kama ni mtu wa mazoezi kapige zoezi uwanjani baada ya muda utamsahau na akili yako itarudi kwenye shule. Acahana kabisa na wasichana wa chuo, ni wasanii mno!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
sijabahatika kufika chuo kikuu ingawa natamani sana,
nikiona wenzangu wanachezea hizo bahati nasikitika sana..
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Pengine ingekuwa vema ukijichunguza mwenyewe, kama wakuhame? May be unambana sana hata hana uhuru? Pengine what you call ove could mean obsession etc...it is good to critically examine yourself, though I know this is hard for each one of us. But it pays off to know yourself and be honest...if there areas where you need change/improvement, then go ahead and work on them, that should help you in your next relationship adventure. Otherwise, I also advise you...Kitabu first, and all others shall be added unto you
 
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
162
Likes
1
Points
35
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined Mar 20, 2009
162 1 35
Piga shule kijana wasichana wengi wa chuo ndo walivyo utachanganyikiwa bure mtoto wa mkulima. Wasichana wana hulka ya kuigana masiha sasa kama unategemea boom tu mdogo wangu hautaweza lazima wenye cash wachukue. Achana naye kama hakusikilizi mapema kabla shule haijachanganya najua inauma ila after sometime utazoea na masiha yataendelea kaka. Focus kwenye ishu iliyokuleta chuo,. Maisha yapo tu na mwenyezi MUNGU atakusaidia utapata tu anayekufaa, atakayekupenda, kukusikiliza na kukuheshimu.:pray2:
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wana JF mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu mwaka wa pili tatizo langu mapenzi yananiumiza sana kwanza nlikuwa na mpz toka secondary tulipo karibia kuja chuo akanisaliti na sasa nipo nae clac moja japo hatongei kwakuwa anaishi na mwanaume nae tupo clac moja.Sa mwenzi wa 4 nlipata mpenzi mwingne tena mzuri zaidi kuliko wa mwanzo TATIZO nae ameanza kubadilika tena sana kutoa sababu za uongo na hata kunidanganya vibaya mno.Sijui nifanyeje na nimemweleza mambo yake habadiki na mi Nampenda staki nimwache.Plz nisaidieni maana clac sifanyi vizuri kwa Mawazo
Muulize Dr. Terezya Luoga Hovisa, Waziri wa Mazingira.
 
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
205
Likes
0
Points
33
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
205 0 33
Jamani,huyu sio teenager, chuo kikuu mwaka wa pili, hili ndilo ground la kuyajua haya mambo vizuri, tumueleweshe na sio kumwambia aache mapenzi na shule kama mtoto wa form 2..mapenzi matamu atii.
Mimi namwambia hivi, ajifunze kusoma alama za nyakati, kama umependa na unaona kabisa hupendwi ni bora uachane nae tu, utapata mwingine, na pia kama unahitaji mtu wa kuaminika anapatikana kwa bwana, piga maombi kisawasawa (Jesus is the provider bwana!)
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,438
Likes
1,450
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,438 1,450 280
we mpende hivo hivo bana....ipo siku atabadilika tu....kwani hata ukifeli kuna tatizo? wangapi wamefeli bana aaaah!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Jamani,huyu sio teenager, chuo kikuu mwaka wa pili, hili ndilo ground la kuyajua haya mambo vizuri, tumueleweshe na sio kumwambia aache mapenzi na shule kama mtoto wa form 2..mapenzi matamu atii.
Mimi namwambia hivi, ajifunze kusoma alama za nyakati, kama umependa na unaona kabisa hupendwi ni bora uachane nae tu, utapata mwingine, na pia kama unahitaji mtu wa kuaminika anapatikana kwa bwana, piga maombi kisawasawa (Jesus is the provider bwana!)
Kaka kwa jinsi alivyojieleza hata kama ni wa mwaka wa pili, hata akimwacha huyo akichukua mwanachuo mwingine, mambo yatajirudia yaleyale na mwishowe atashindwa shule kwani ameshasema mwenyewe anashindwa hata kusoma. WASICHANA WENGI WA CHUO WASANII!
"Mwenye masikio na asikie!" Asiposikiam ati kisa mapenzi matamu well.......Your guess is as good as mine.
Hebu fikiria kaka msichana amekuchanganya mwishowe emefeli shule, shule yenyewe ladba miaka mitatu au minne, na umri wako sasa ni miaka say 25, kwa ajili ya miaka minne basi unakubali kuharibu maisha yako kwa miaka thelathini ijayo, hiyo ni akili kweli kaka? Ushauri mzuri hata kama mapenzi matamu, avumulie, amsahau apige shule.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Wana JF mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu mwaka wa pili tatizo langu mapenzi yananiumiza sana kwanza nlikuwa na mpz toka secondary tulipo karibia kuja chuo akanisaliti na sasa nipo nae clac moja japo hatongei kwakuwa anaishi na mwanaume nae tupo clac moja.Sa mwenzi wa 4 nlipata mpenzi mwingne tena mzuri zaidi kuliko wa mwanzo TATIZO nae ameanza kubadilika tena sana kutoa sababu za uongo na hata kunidanganya vibaya mno.Sijui nifanyeje na nimemweleza mambo yake habadiki na mi Nampenda staki nimwache.Plz nisaidieni maana clac sifanyi vizuri kwa Mawazo
nyekundu sijakuelewa kabisa,hii nyingine acha pupa ndo maana unatemwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,828
Members 475,301
Posts 29,269,286