Jamani @Madame B!


KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Mawazo ya nini Madame B? Nani kakutenda?

 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Hana mawazo yeyote,anafanya meditation kwa kipindi hiki kuangalia mwaka huu tumepiga hatua gani na vitu gani hatujavifikia ili next year tuanze tukiwa wapya kabisa.
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Hana mawazo yeyote,anafanya meditation kwa kipindi hiki kuangalia mwaka huu tumepiga hatua gani na vitu gani hatujavifikia ili next year tuanze tukiwa wapya kabisa.
Labda ila mhh! kweli anafanya meditation huyu?

 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Mawazo ya nini Madame B? Nani kakutenda?

Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Ndio yupo kwenye meditation then ataniletea report ya mambo tuliyofanikiwa kufaya na ambayo anahitaji tuyafanye next year.


Labda ila mhh! kweli anafanya meditation huyu?

 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
Upendo wako na ucheshi wako ndio chachu ya yote hayo usihofu!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Hana mawazo yeyote,anafanya meditation kwa kipindi hiki kuangalia mwaka huu tumepiga hatua gani na vitu gani hatujavifikia ili next year tuanze tukiwa wapya kabisa.
Asante kwa kunielewa.
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Mimi najua ukiwa katika hali yako ya kawaida!
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,501
Points
1,225
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,501 1,225
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
wamekugeuza bustani kutwa kukumwagia?
wamekuugeza chakula hawaishi kukupakua?
wamekuugeuza gari muda wote kukupanda?
wamekugeuza mlango siku nzima kukugonga?
hawajui kwamba wewe ni under 18 shurti upakatwe,
ubebembelezwe kwa madaha na raha zote upewe?
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
angalia shoga angu wasikugeuze ngisi, waanze kukula mkia kabla ya jicho, mbavu na nyamanyama!! jamani mumtue shoga angu, lol!
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
angalia shoga angu wasikugeuze ngisi, waanze kukula mkia kabla ya jicho, mbavu na nyamanyama!! jamani mumtue shoga angu, lol!
Bibi yangu cacico upooo? Salamu zako nyingi mno kutoka kwa yule bibi mwingine yuleee...!
 
Last edited by a moderator:
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Points
1,195
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 1,195
Daaaaah mama hapo sina neeenoo
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
sasa mbona unapingana na mumeo? Anasema huna mawazo we unasema una mawazo. Kajipangeni kwanza..
 
Last edited by a moderator:
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
mtoto wa Tanga wewe hukawii, kutunasa!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Jamani KARIA ni kweli nina mawazo.
Yani wanaume wa humu CC sijui nimewakosea nini!
Kutwa sikauki midomoni mwao.
Wamenigeuza bigjii mtoto wa mwanamke mwenzao,kutwa niko midomoni.
Wamenigeuza Stika,kutwa kunibandika na kunibandua.
Wamenigeuza msumari kutwa kunishindilia.
Mnituwe enyi wanaume.
Nami nina wangu.
wewe si mama wa mipashooooo......my foma
shemeji
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
wakuache utulie na mumeo sasa alaa
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top