jamani kwa mwenye taarifa kuhusu DUCE..wameshaita interview?

Z. Z. Rumisha

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
1,035
2,000
Hata mimi niliomba post ya Tutorial Assistant - Biological Science. Wewe ipi? Haiwezi kuwa haraka hivyo kwa maana deadline ilikuwa tarehe 6 Desemba, 2013

Sent from my BlackBerry 9105 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom