Jamani kwa anaye fahamu chuo chochote cha misuti .


R

Ruth kadenge

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
10
Points
0
Age
27
R

Ruth kadenge

Member
Joined Oct 5, 2012
10 0
nataka kujiunga na chuo cha misitu anayefahamu, kiko mahali gani, na maelezo kuhusu hicho chuo anijuze. kwa sababu sielewi nianzie wapi, asanteni wana jf.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Rekebisha heading ndugu, nikajua chuo cha suti za kufa mtu
 
R

Ruth kadenge

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
10
Points
0
Age
27
R

Ruth kadenge

Member
Joined Oct 5, 2012
10 0
nadhani ni makosa ya uandishi namaanisha chuo cha misitu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Olmotony kiko arusha,ni branch ya sua kama sikosei.
 
R

Ruth kadenge

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
10
Points
0
Age
27
R

Ruth kadenge

Member
Joined Oct 5, 2012
10 0
mda gani wanaanza kutuma maombi? na kuhusu fees inakuwaje? na wanaangalia vigezo gani?..
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,163
Points
1,250
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,163 1,250
mda gani wanaanza kutuma maombi? na kuhusu fees inakuwaje? na wanaangalia vigezo gani?..
Hiki chuo ni tawi la SUA hivyo nafikiri ni rahisi kujua detail zake kama utakwenda pale kitivo cha misitu SUA tafuta mtu anaitwa Mmari yeye ni afisa tawala pale ataweza kukusaidia!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
kipo kimoja kinatowa masters alicho soma mwigulu kada wa ccm
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top