Jamani karismatiki - katoliki, otiato nini kimemuua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani karismatiki - katoliki, otiato nini kimemuua?

Discussion in 'JF Doctor' started by KASRI, Jun 19, 2011.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wenzangu wa-Karismatiki, nimepokea kwa masikitiko makubwa kifo cha mtumishi wa Mungu Otiato kilichotokea Kibaha usiku wa kuamkia Jumamosi (18 June 2011). Habari hizi tumetangaziwa Kanisani leo ila hakukuwa na maelezo zaidi.
    Jamani mwenye taarifa zaidi nitashukuru.
    Asante
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa alikua mwana JF?
     
  3. K

    KASRI Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika ila ninamfahamu kupitia huduma yake ya kiroho (Karismatiki Katoliki Jimbo la Dar es Salaam)M yeye ni raia wa Kenya.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    nimepitia hapa asante.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aaaah namfahamu huyu jamaa alikuwa mhubiri mzuri saana kwakweli RIP brother!
     
  6. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    nilisikia ni Malaria ndio ilimsumbua akiwa kwenye huduma Kibaha..... Bwana METOA na BWANA AMETWAA
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,358
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    nimekimbia nikijua unaswali la kitabibu.. whos that dude anyways ...? kwanini bandiko lake lipo ndani ya Jf docs"

    sorry for you loss
     
  8. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Karismatiki ni Ulokole ndani ya Kanisa Katoliki.
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nlimfahamu sana huyu, alikuwa mtoa huduma ya kiroho. ni mtu kutoka Kenya (Mjaluo). Msishangae kuiona hii post hapa, kwani mnavyo weka taarifa nyingine mbona hamuulizi kwa nn bandiko lake liko hapa.

    Alikuwa mtoa huduma mzuri sana, mhubiri wa kimataifa. Akiwa anakuja sana Tanzania kutoa huduma ya kiroho na watu wengi hasa wanakasrsmatiki Katoliki walimjua hivyo.

    RIP Gabriel Otiato
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    RIP bwana alikupenda zaidi
     
  11. B

    Bushe New Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba picha za huyo baba Otiato jameni. RIP.
     
  12. d

    denis chinula New Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By Denis Chinula: Mimi binafsi nafikiri viongozi wetu wanafahamu nini kimesababisha kifo chake, au kama hawajui basi watajua kupitia ripoti ya madaktari.
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP mtumishi Otiato
     
Loading...