jamani.....!!!! jamani.....!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani.....!!!! jamani.....!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luku_77, Aug 19, 2012.

  1. l

    luku_77 Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za leo wana jamii..??? dah sijuwi hata nianzie wapi..! ila ukishangaa ya Musa utashangaa ya firauni! kama unavojuwa ilikuwa tarehe 18-8-2012 ilikuwa namvisha pete mtarajiwa, alifika hapa zenji tarehe 16 usiku tulipanga siku iliyo fuata yani tarehe 17 twende kupima afya zetu. hatujawahi kunfanya tedo la ndoa hata cku 1 sikupenda kufanya mapenzi kwahofu maana ukiwa na hofu huwezi faidi mahaba.tulifika hosbital ya JWTZ ipo bububu hapa zenji. vipomo nikama hivi H I V poa uzazi ana mimba ya miezi 3
     
  2. l

    luku_77 Senior Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wiki mbili. sikuamin kabisa nikamuuliza alikuwa hajuwi?? hakusema lolote! na aliondoka bila kumuaga mtu yoyote, mpoka hivi leo yani mda huu hapokei sim yangu, nimempigia sim dada ake kasema amefika leo Dar. jamani nifanye nini..?? naomba ushauri wenu.....
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Heee..au mzigo sio wako,anaona haya sasa.. Fanya uchunguzi usijekuta manyoya.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    unataka tukwambie mvumilie?au jipe moyo atabadilika?au mapenzi ndo yalivyo?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,015
    Trophy Points: 280
    sasaa hili la ufanye nini ndo unatuuliza sisi?

    si data zote unazo?
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Dah...! Hapa unataka ushauri gani mkuu? Umekosa uamuzi wako binafsi kuhusu mustakabali wa maisha yako kabisa??

    Ngoja waje wenyewe.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu kubali tu matokeo, uamuzi ni wako, nakumbuka kuna kisa kama hicho kilishawahi kumtokea rafiki yangu ila jamaa alijipa moyo na kusonga mbele na taratibu zote za ndoa
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    du kazi unayo bestndo tatizo la kutokula mapema
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    fanya maamuzi, kusuka au kunyoa.
     
  10. l

    luku_77 Senior Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah kweli hata walio enda shule sio wote walio elimika!
     
  11. l

    luku_77 Senior Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeomba ushauri sio maamuzi! napenda kusikia jamii ina semaje sio kuniamulia nazani umenipata!
     
  12. l

    luku_77 Senior Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,636
    Likes Received: 4,222
    Trophy Points: 280
    una akili sana..
     
  14. l

    luku_77 Senior Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeah na pia najuwa nini nahitaji!
     
  15. l

    luku_77 Senior Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila mtu anazo akili ila matumizi yake hiyo ndio inayo leta tofauti!
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah....iko kama hadithi moja alinipigia mama yangu ya mchungaji mmoja wa morogoro miaka ya 1980's...kumbe haya mambo ni kweli kabisa na bado yanatokeaga.
    Mh...iyo inatisha...na bado unanshauri harusi...bado mentor niponipo saaaaaaana!
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    refresh page, begin searching..
     
  18. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    luku pole sana kaka yangu,, kwani huyo mwanamke umekua nae kwenye mahusiano kwa muda gani?? kama ni zaidi ya hiyo miezi3 na wiki mbili inamaana aliibeba hiyo mimba wakati mpo pamoja,,, sasa hapo inategemea mapenzi yako kwake mazito kiasi gani ili uamue kumuoa lakini pia unahakika huyo dada ana mapenzi mazito kama yako? na kwanini akucheat kama anakupenda kama alizidiwa na hisia kwanini hakukuambia,, na hiyo mimba aliipata katika mazingira gani?? jaribu kutafuta majibu ya haya maswali ukiyapata maamuzi ni yako sasa,,,,
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,388
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    luku_77 sikwambii pole bali hongera sana manake una Mungu wa kweli. ushauri wangu kaa pemben kuepusha msongamano.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. l

    luku_77 Senior Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajuwa ukimtanguliza mungu kwa kila jambo lililo baya atakuepushia nigekuwa mwenye tamaa za mwili kupitiliza ningeishi na mtoto asie kuwa wangu,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...