Jamani huu sasa ni wizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huu sasa ni wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ADK, Aug 2, 2012.

  1. A

    ADK JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 1,017
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu habari za pilika za mchana kutwa . Leo mchana nimepigiwa simu kwa no. Ya zain nilipoipokea sauti ni ya kike ikinishawishi ninunue miziki kwa akupigiae,
    nikakata sim cha ajabu ikaja meseji ikinitaarifu kuwa nimekatwa sh 400 kwa ajili ya mziki walinichagulia bila idhini yangu.
    Sasa wadau nifanyeje ili nijitoe kwenye huduma hii ambayo siitaki
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Eheeee Wanamuziki si walishajitoa kwenye RBT na CT?
     
  3. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kujitoa kienyeji haiwwezekani si unajua wameingia Contract

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  4. A

    ADK JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 1,017
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jamani kinachonisikitisha watakata hizo pesa kila mwezi kwa wenye kujua jinsi ya kujitoa munisaidie
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Oh!pole sana.Nilipigiwa cmu jana kucheki anayepiga,nikaona Zain tune bt uzuri nlikuwa kwenye chombo cha usafiri nikapotezea.kumbe ndo hayo!Andika ONDOA tuma ktk code namba ya miito,it may help.
     
Loading...