Jamani hivi ni kweli hili suala

Jamani hivi ni kweli hili suala

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Habari za asubuhi

Inasemekana kwamba ukimla mwanamke wa mtu na wako analiwa tu. Jamani hivi Ni kweli??

Maana mimi tangu nimeoa nimekula kama wanawake 6 hivi wake za watu. Je nikweli kwamba nami mke wangu wameshamla??

Ooh jamani jamani


Ooooooh mama nakufa.
 
Sio tu mkeo...hata mama ako mbona analiwaga tu kawaida...unataka ushuhudie..?
 
Habari za asubuhi

Inasemekana kwamba ukimla mwanamke wa mtu na wako analiwa tu. Jamani hivi Ni kweli??

Maana mimi tangu nimeoa nimekula kama wanawake 6 hivi wake za watu. Je nikweli kwamba nami mke wangu wameshamla??

Ooh jamani jamani


Ooooooh mama nakufa.
Huku ni kujipa maradhi bila sababu za msingi,.
Wewe unawala hao wake za watu,nae analiwa mkikutana mnakulana maisha yanaendelea Ndoa tamu bwana.[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Ndivyo ilivyo mkuu muoshwa huoshwa pia,na zaidi utakuta mkeo wamekula mpaka mdogo wewe bila kujua
 
Unajisikiaje kumtukana mzazi wa mwenzio? Huyo mzazi mwenyewe haijui hata Jf lakini wewe baba na familia yako unaandika ujinga kama huo
UNAJISIKIAJE UKIMZINI MAMA WA MTU MWINGINE...UCHUNGU HUO HUO UNAOUPATA UKIZINIWA MAMA, DADA MKEO AU BINT YAKO...NDIO HUO HUO ANAOUPATA UNAYEMZINIA MWENZIO...
 
Habari za asubuhi

Inasemekana kwamba ukimla mwanamke wa mtu na wako analiwa tu. Jamani hivi Ni kweli??

Maana mimi tangu nimeoa nimekula kama wanawake 6 hivi wake za watu. Je nikweli kwamba nami mke wangu wameshamla??

Ooh jamani jamani


Ooooooh mama nakufa.
Hilo sio swali ni jibu pigia mstari kabisa mkuu malipo ni hapa hapa mkuki kwa nguruwe ila inaonekana mkeo kashaanza kuliwa maana sio kwa post hizi leo aisee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom