Jamani gari

Jamani gari

edger jairos

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Posts
335
Reaction score
71
Hoi gari gx 100 Mark 2 ,Ninapopiga speed ya 65 kwenda juu,inayumba njian kama kuacha njia kama Alama ya S inachora .Shida ni nini msaada tafadhalkabla sijafika kwa dr.
 
Vitu vya kufanya;

- Kacheki alignment kama ipo sawa
- Upepo kwenye matairi yako na kama size ya matairi ni sawa?
- Steering yako nayo vipi haipo loose? yani ukifanya ku turn kidogo tu lkn unaona gari bado hai turn?
- Tizama kama vitu vyote vengine chini vinavohusiana na matairi kama vipo sawa. tyro, link bush, ball joints n.k
 
Hoi gari gx 100 Mark 2 ,Ninapopiga speed ya 65 kwenda juu,inayumba njian kama kuacha njia kama Alama ya S inachora .Shida ni nini msaada tafadhalkabla sijafika kwa dr.
Nime experience hicho kitu kwenye mitsubishi GDI
 
Vitu vya kufanya;

- Kacheki alignment kama ipo sawa
- Upepo kwenye matairi yako na kama size ya matairi ni sawa?
- Steering yako nayo vipi haipo loose? yani ukifanya ku turn kidogo tu lkn unaona gari bado hai turn?
- Tizama kama vitu vyote vengine chini vinavohusiana na matairi kama vipo sawa. tyro, link bush, ball joints n.k
Nahisi stterng iko loose.sabbu kama inagonga ivi katikati.ukizngisha Italia.. ka ...ka mana moja...
 
Vitu vya kufanya;

- Kacheki alignment kama ipo sawa
- Upepo kwenye matairi yako na kama size ya matairi ni sawa?
- Steering yako nayo vipi haipo loose? yani ukifanya ku turn kidogo tu lkn unaona gari bado hai turn?
- Tizama kama vitu vyote vengine chini vinavohusiana na matairi kama vipo sawa. tyro, link bush, ball joints n.k
Pia taa ya ABS inawaka..haiwezi kua sabbu?
 
Vp hujanyanyua gari? wajapan wamebalance magari nyie mnayanyanyua
 
Hoi gari gx 100 Mark 2 ,Ninapopiga speed ya 65 kwenda juu,inayumba njian kama kuacha njia kama Alama ya S inachora .Shida ni nini msaada tafadhalkabla sijafika kwa dr.

Tafuta mafundi wa magari waikague, then watakuambia tatizo nini.
 
Nahisi stterng iko loose.sabbu kama inagonga ivi katikati.ukizngisha Italia.. ka ...ka mana moja...
Peleka Gari garage MA boljoint yashakufa. Fundi achek system ya miguu ya mbele mvua zimeisha lazima vitu vingi na vyenyew viishe
 
Hoi gari gx 100 Mark 2 ,Ninapopiga speed ya 65 kwenda juu,inayumba njian kama kuacha njia kama Alama ya S inachora .Shida ni nini msaada tafadhalkabla sijafika kwa dr.
Weka gunia la kokoto katikati kwenye injini, uzito huo utastabilaizi pawa steringireki na usukani utatulia.
 
Sawa .Jamani Mafundi wameniambia..Raba za master brake zimekufa.na waya Ya ABS mpka,imekatika.naBush za nyuma.za kubadilisha ndo itakaaa sawakabsia...Ni sawa?.
 
Vitu vya kufanya;

- Kacheki alignment kama ipo sawa
- Upepo kwenye matairi yako na kama size ya matairi ni sawa?
- Steering yako nayo vipi haipo loose? yani ukifanya ku turn kidogo tu lkn unaona gari bado hai turn?
- Tizama kama vitu vyote vengine chini vinavohusiana na matairi kama vipo sawa. tyro, link bush, ball joints n.k
@Chilubi yupo sahihi kabisa...fuatilia vitu alivyotaja
 
Siku ya mwisho dereva kuelewa ilikuwa lini !!


"Nimejibu kama nilivyoelewa"
 
Back
Top Bottom