Jamani Eti Kweli NSSF Hamjaingiziwa Mshahara Msaada Tafadhali.


KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,092
Likes
3,234
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,092 3,234 280
Kwanza heshima kwenu wakuu.

Well, hebu naomba kujuzwa kuhusu huo ukweli hapo juu wakuu.

Kuna mtu namdai ila ameniambia mpaka jana walikuwa hawajaingiziwa mshahara nikashangaa sana nikasema let me ask if this is true.

Najua wadau mpo humu naomba mnisaidie kufahamu kama ni kweli hilo suala au tayari mmeshaingiziwa tayari.

Nawasilisha.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,227
Likes
3,097
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,227 3,097 280
Kwani ukisema ni wewe unafanya kazi huko umekuja kupima upepo humu kwani kuna shida gani Mkuu mpaka umsingizie MTU?
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,679
Likes
7,152
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,679 7,152 280
duh kudaiana... ndio hadi huku....

atakulipa tu kuwa na amani
 
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
788
Likes
1,031
Points
180
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
788 1,031 180
Bado hawajaingiziwa!!! Si unajua Mzee kachukua fedha zote kujenga SGR!!
Kuwa mvumilivu atakulipa akikopa kwingine!!!
 
Nyatunyau

Nyatunyau

Senior Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
141
Likes
75
Points
45
Age
29
Nyatunyau

Nyatunyau

Senior Member
Joined Jan 20, 2017
141 75 45
Sasa mkuu huniamini kama hatujaingiziwa mshahara hadi uje kunisemea uku?
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,092
Likes
3,234
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,092 3,234 280
Sasa mkuu huniamini kama hatujaingiziwa mshahara hadi uje kunisemea uku?
Hahah sio wewe bhana mkuu. Huyo mtu hayupo humu ndani for sure aisee.

Nakudai kiasi gani kama ni wewe mkuu. Hahah.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,092
Likes
3,234
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,092 3,234 280
Bado hawajaingiziwa!!! Si unajua Mzee kachukua fedha zote kujenga SGR!!
Kuwa mvumilivu atakulipa akikopa kwingine!!!
Mpaka akope kwengine mkuu. Coz nimeshangaa kwa shirika kubwa kama hili mpaka leo kuwa bado hawajavuta lazma utapata mashaka nikasema nihakiki mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,126
Members 475,007
Posts 29,247,644