Jamani acheni,wanawake wakinyamwezi nimewavulia kofia

Jamani acheni,wanawake wakinyamwezi nimewavulia kofia

bloggerboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2017
Posts
568
Reaction score
1,221
Nimekutana na toto la kinyamwezi leo si mchezo,jamani acheni mwenyezi Mungu fundi bwana,

Toto lipo vizuri kitandani,kiuno shanga 20 ,mauno feni

Toto linanyege hatari hadi ukiwa una kwichi linatia hamasa ya kuzidi kufanya sio unapiga mwanamke wa dar maneno mengi kitandani ka injini ya fuso

Salute kwenu wanyamwezi
 
Wapi hiyo mkuu?picha contact please ili tukitembelea huko tufaidi
 
Nimekutana na toto la kinyamwezi leo si mchezo,jamani acheni mwenyezi Mungu fundi bwana,

Toto lipo vizuri kitandani,kiuno shanga 20 ,mauno feni

Toto linanyege hatari hadi ukiwa una kwichi linatia hamasa ya kuzidi kufanya sio unapiga mwanamke wa dar maneno mengi kitandani ka injini ya fuso

Salute kwenu wanyamwezi

Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
Wamejaa unguja huko
 
picha ingeongeza ladha mujarabu kwenye huu uzi
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
wareli omwana wetu
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
Hahaha mbona kama namjua uyo!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom