Jamani acheni,wanawake wakinyamwezi nimewavulia kofia

Jamani acheni,wanawake wakinyamwezi nimewavulia kofia

Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!

Kwenye conclusion....maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.......juu unasema kaka yako ni marehem!

Hatari sana au alifufuka?
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
Unauzwaje mkuu? Nataka kununua
 
Nimekutana na toto la kinyamwezi leo si mchezo,jamani acheni mwenyezi Mungu fundi bwana,

Toto lipo vizuri kitandani,kiuno shanga 20 ,mauno feni

Toto linanyege hatari hadi ukiwa una kwichi linatia hamasa ya kuzidi kufanya sio unapiga mwanamke wa dar maneno mengi kitandani ka injini ya fuso

Salute kwenu wanyamwezi
Ndo umemaliza short time yako? Duuh
 
Kwenye conclusion....maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.......juu unasema kaka yako ni marehem!

Hatari sana au alifufuka?
Ndio maana halisi ya chai ☕️.
Chai ya kunyweshwa usiku kama huu na hili joto, Kuishtukia mhimu.

Ngoja nirudi kuiangalia hiyo post aliiandika lini kwanza ‍♂️‍♂️
 
wa DAR kwanza macho yao makavu kama dagaa muda wote anakupigia mahesabu akupige mzinga au akupige picha na nyege zao zilishaisha na ndio maana wamabaki kulia lia wanataka mihogo mikubwa ya jang'ombe iwasugue
Nimekutana na toto la kinyamwezi leo si mchezo,jamani acheni mwenyezi Mungu fundi bwana,

Toto lipo vizuri kitandani,kiuno shanga 20 ,mauno feni

Toto linanyege hatari hadi ukiwa una kwichi linatia hamasa ya kuzidi kufanya sio unapiga mwanamke wa dar maneno mengi kitandani ka injini ya fuso

Salute kwenu wanyamwezi
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
Mmi ni mnyamwenga na uliyoongea yote ni ukweli mtupu kama kiapo cha mwanatanu kinavyotaka kwetu kufanywa pimbi ni sunna jichanganye uone
 
Aisee ngoja nianze harakati za kutafuta mnyamwezi nijionee mwenyewe
 
Nimekutana na toto la kinyamwezi leo si mchezo,jamani acheni mwenyezi Mungu fundi bwana,

Toto lipo vizuri kitandani,kiuno shanga 20 ,mauno feni

Toto linanyege hatari hadi ukiwa una kwichi linatia hamasa ya kuzidi kufanya sio unapiga mwanamke wa dar maneno mengi kitandani ka injini ya fuso

Salute kwenu wanyamwezi

Duu umenikumbusha Zaituni wangu aisee!
 
Wanyamwezi mafundi asikwambie Mtu.
Wanayajua kweli, Kitandani ni feni mbovu, milio ya mahaba utahonga hadi nyumba ya urithi.

Ila tatizo tu ukijichanganya umekwisha. Maana Utapigwa lilimbwata la balaaa, utasahau kila kitu. Totoz taaam balaaaa.

Karibu Unyamwengani.
 
Wanyamwezi mafundi asikwambie Mtu.
Wanayajua kweli, Kitandani ni feni mbovu, milio ya mahaba utahonga hadi nyumba ya urithi.

Ila tatizo tu ukijichanganya umekwisha. Maana Utapigwa lilimbwata la balaaa, utasahau kila kitu. Totoz taaam balaaaa.

Karibu Unyamwengani.
Ndio maana kaka angu kapotelea huko hata dimu hapokei. Mwanamke yule sijui kampa nin...
 
Ndio maana kaka angu kapotelea huko hata dimu hapokei. Mwanamke yule sijui kampa nin...
Mzee wale wanawake Wa kule ni wazuri Wa sura na umbo na kitandani sana ila kichwani wanachowazia ni kumteka mwanaume kwa madawa.

Nimeshudia mengi pale Unyamwezini, unajua wafanyakazi wengi Wa Unyamwezini ni wageni.
Sasa wanspowavamia warembo ndipo matatizo hayo huanza. Mara kusahau hata ndugu.

Poleni, mtafuteni
 
Hakuna dawa kwenye mapenzi
Mboka manyema na watoto wakitanga na waaminia wamefundwa hao na unyago wamepitia
Wazanaki viuno vyao kama wamefungwa mawe kitandani unahisi unangegeda gogo
 
Ni wazuri kweli hasa Kitandani kwa ' Kubaiolojiana ' ila ni Wachawi hakuna mfano Afrika, Ulaya, America, Asia na Middle East nzima. Nina Kaka yangu Mtoto wa Marehemu Baba Mkubwa huko Mwanza alikuwa ni Bosi Benki moja ambayo kwa hapa Dar es Salaam Makao Makuu yake yanatazamana kabisa na Bahari maeneo ya Bandarini ambapo jirani yake kuna Ofisi za Kampuni za Uuzaji wa Magari ya TOYOTA huku jirani yao tu kukiwa na iliyokuwa Ofisi ya Mama aliyehamia rasmi Makao Makuu Mkoani Dodoma.

Kaka yangu huyo pamoja na Ubosi wake aliokuwa nao huko Benki lakini alikuwa akirudi Kwake anapika, anafua nguo na mshahara wake wote ukitoka tu anamkabidhi huyo Shemeji yangu Mnyamwezi aupangilie na ' Likaka ' langu nalo likawa lipole tu.

Nasi tuliamua kuchukua hatua hiyo hiyo ya Kiutamaduni ya African Traditional Science aliyokuwa akiifanya Shemeji yetu huyo Mnyamwezi ili tuweze Kumuokoa Kaka yetu na ambapo tulifanikiwa vilivyo kwani duniani Kote katika Kabila ambalo ama halirogwi au halirogeki hata ufanyeje na linajua ' Ulozi ' Tanzania nzima ni la Kizanaki au Wazanaki hivyo Kaka yetu tulimuagua akapona na hadi Shemeji yetu huyo akatuomba radhi na maisha yao yakaendelea hadi hivi sasa.

Wanyamwezi bhana!!!!!!!
Upo sahihi mkuu, hapa nilipo nipo unyamwenzi, tabia za huku,
Mama mda wote yupo nyumbani anachat facebook, twitter na Instagram, baba shambani mda wote, kwa wiki analudi Mara moja kesho yake anageuza tena shamba,

Wachawi wa huku ni hatari, ila Mimi nimekuja na wakwangu.
Kutoka katika misitu ya Kongo.
 
Wanyamwezi mafundi asikwambie Mtu.
Wanayajua kweli, Kitandani ni feni mbovu, milio ya mahaba utahonga hadi nyumba ya urithi.

Ila tatizo tu ukijichanganya umekwisha. Maana Utapigwa lilimbwata la balaaa, utasahau kila kitu. Totoz taaam balaaaa.

Karibu Unyamwengani.
Nyumba tuhhh, hadi makaburi ya urithi utapiga bei.
 
Mmoja tu, umejumuisha wote [emoji1]. Kazi kwelikweli, tembea uone.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom