Jamani acheni kujikausha, leo ni sikukuu


mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,692
Likes
5,672
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,692 5,672 280
Nipo Arusha leo Kenny bar hapa nawakaribisha sana mazee
 
V

viwanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
699
Likes
744
Points
180
Age
33
V

viwanda

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
699 744 180
Sikukuu hapa Dar ilianza tangu tarehe 8 mpaka sasa mifukoni tuko hoi kaka .
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,803
Likes
36,368
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,803 36,368 280
nipo nyumbani njoo
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
Mkuu mtura ndo habari ya hapa , kwa mloo huu huli adi kesho mchana
Ha ha ha ha ,napakubali sana hapo..chocho flani hivi amazing!! Hivi bado pana pooltable kwa nje hapo maana karibia mwaka sasa sijakanyaga hapo
 

Forum statistics

Threads 1,274,097
Members 490,586
Posts 30,500,880