jaman uyu duu ananfanya nshndwe kutoa uamuz..!!!

jaman uyu duu ananfanya nshndwe kutoa uamuz..!!!

hiyo fb mbona ndo nyumbani kwake? checked in bed! kama mtu hanywi juisi bila kuhadithia; what else!
You ain't seen nothing yet Boss. The best is yet to come. Wazuri hawajazaliwa bado.

Usishangae ukikuta post mtu kapiga picha shoe rack lake anaomba msaada asaidiwe kiatu gani cha kuvaa leo.

Na akishasaidiwa anakuja tena kuuliza, aanze kuvaa mguu gani, wa kushoto au kulia?
 
Ukimaliza chuo njoo utuandikie kiswahili kama hiki...sawaeeee
attachment.php
 
mh! kwa kweli hii dhambi aliyofanya JK haitasaulika milele! nahisi na huyu mleta mada atakuwa kwenye wale asilimia 60 ya JK maana haiwezekani utuambie kuwa ulivuliwa uone kama ana bikra na ukaiona kweli! labda mi ndo mshamba, hivi bikra ni kama lidude fulani ambalo demu aivua tu unaliona kirahisi?

Stuka mdg angu ce mafund 2najua...
 
Duuh....me mwnyw nlkua mbish ka ww mpk .cku alnivulia nguo nkaingza vidole
Acha kua ka thomaso

Mdada kakupa ruhusa ya kugusa maeneo yake, halafu umeshindwa kumalizia, utakuwa na matatizo.
Baada ya kuingiza kidole cha kat kama unavyosema ni nini kilighokufanya useme ana bikra? Au utasema kilikwama?
Kwanza kumbuka huyo mdada huwa anakwenda mwezini kama kawaida, wewe unadhani damu huwa zinapitia wapi kutoka nje?
Kwa taarifa yako kidole kimoja bado sio test muafaka ya kujua demu ni bikra au la.
 
kijana usikubaliane nae....kama hawezi kukupa utamu basi no frendship tena
 
Subiri wajanje waje wampige halafu utakuja hapa kulalama...anyway just kidding mdogo wangu,usiwe na haraka,jipen muda wa kujuana kwanza!
 
DOGO MBONA KAMA UNAKUWA M%^%$SENGE FLAN HIVI?...WAKATI ANAKUVULIA NGU UNAINGIZA KIDOLE KUPIMA BIKRA KAMA IPO AU LAA WEWE M#%%$$BOO ULIKUWA UMEIPAKI CCM AU NYUMBANI KWENU?...NA KWANIN USIINGIZE MSHEDEDEE KUPIMA KAMA ILE KITU IMO?..ACAHA UTOTO WEWEE..NEXT TIME AKIKUONYESHA K#$%$%uma mbake pima bikra kwa dip-stick yako.
kwa akili hiyo ni lazma aaaaaaa wote mupate zeroooo form 4....sorry kumbe upo chuo..may be ulifaulu kwa kuuziwa pepaaaa.

who cares kweli umenichekesha sana katika hii comment yako, mzabzab akipita hapa atacheka sana nadhani. Kiukweli dogo bado inaonekana hajaiva katika masuala ya love affairs.

Kwanza anashindwa kuelewa katika kitu anachokithamini sana mwanamke ni mwili wake hasa kama hajawahi kusex. Sasa mwanamke mpaka akuonyeshe na uanze kumpima kama doctor hujui hata pressure point za kumaliza game!!!
 
Last edited by a moderator:
wana Jf...eb nisaidien
Kuna dada nlmit nae chuo nikamwaproch akanambia for nw hawez kuingia kwny uhusiano cz anaogopa isitoshe yeye ni bikra na alshawai nivulia mpk nguo alnivulia for approval....

nkmwambia bac npotezee ananambia kanizoea sana na hawez kua mbali na mimi coz i min a lot to her
m more than a best frnd
Na anadai niwe best frnd ake ofcrz 2nafanya mambo ya kjnga sana out of sex
So wanajamii i dnt knw wat to do
Niendelee kuvumilia may b 1 day atakuja funguka o nijikatae tu...

kwa mtazamo wangu nimegundua yafuatayo kutoka kwako
  1. Una tatizo la premature ejaculation, ulijimwagia mapema wakat ukiwa unapma hyo bikra b'coz sensation ilikuwa kubwa na kupelekea kushindwa kutumia nafasi hyo ya waz kusex naye coz shauku ilikuwa imekwisha.
  2. Wewe ni mgeni kwenye tasnia ya mapenzi,coz kama unaweza kufanya nae mambo ya kijinga umeshindwa tumia hiyo nafasi kujinufaisha??
  3. Unamwogopa au unamwonea aibu huyo binti, hvyo kupelekea kushindwa kumbadili msimamo wake.

We subiri siku nyingne akija kukuvulia nguo utakuta mlango wazi wajanja wameshafungua.
 
You ain't seen nothing yet Boss. The best is yet to come. Wazuri hawajazaliwa bado.

Usishangae ukikuta post mtu kapiga picha shoe rack lake anaomba msaada asaidiwe kiatu gani cha kuvaa leo.

Na akishasaidiwa anakuja tena kuuliza, aanze kuvaa mguu gani, wa kushoto au kulia?

Hii evolution ya hawa new jf members is so irritating...kwa kweli
 
Back
Top Bottom