jaman uyu duu ananfanya nshndwe kutoa uamuz..!!!

jaman uyu duu ananfanya nshndwe kutoa uamuz..!!!

Anatomy

Member
Joined
Feb 7, 2012
Posts
51
Reaction score
6
wana Jf...eb nisaidien
Kuna dada nlmit nae chuo nikamwaproch akanambia for nw hawez kuingia kwny uhusiano cz anaogopa isitoshe yeye ni bikra na alshawai nivulia mpk nguo alnivulia for approval....

nkmwambia bac npotezee ananambia kanizoea sana na hawez kua mbali na mimi coz i min a lot to her
m more than a best frnd
Na anadai niwe best frnd ake ofcrz 2nafanya mambo ya kjnga sana out of sex
So wanajamii i dnt knw wat to do
Niendelee kuvumilia may b 1 day atakuja funguka o nijikatae tu...
 
Huyo yuko tayari, ila mdogo wangu unaonekana mbinu huna. Ah, uzee huu!
 
Daaa unashindwa kujua amesha kubali? Vuta subira huyo ni wako!
 
Bikra za kufoji teh teh unarubunika hakuna bikra siku hz zaidi zaidi wanapitisha kila aina ya mua mwishowe kuna kuwa bwawa la mtera unaogelea hadi unazama mwishowe unaishiwa nguvu teh teh hawa ndo dada zetu kizazi kipya
 
Bikra za kufoji teh teh unarubunika hakuna bikra siku hz zaidi zaidi wanapitisha kila aina ya mua mwishowe kuna kuwa bwawa la mtera unaogelea hadi unazama mwishowe unaishiwa nguvu teh teh hawa ndo dada zetu kizazi kipya

Duuh....me mwnyw nlkua mbish ka ww mpk .cku alnivulia nguo nkaingza vidole
Acha kua ka thomaso
 
DOGO MBONA KAMA UNAKUWA M%^%$SENGE FLAN HIVI?...WAKATI ANAKUVULIA NGU UNAINGIZA KIDOLE KUPIMA BIKRA KAMA IPO AU LAA WEWE M#%%$$BOO ULIKUWA UMEIPAKI CCM AU NYUMBANI KWENU?...NA KWANIN USIINGIZE MSHEDEDEE KUPIMA KAMA ILE KITU IMO?..ACAHA UTOTO WEWEE..NEXT TIME AKIKUONYESHA K#$%$%uma mbake pima bikra kwa dip-stick yako.
kwa akili hiyo ni lazma aaaaaaa wote mupate zeroooo form 4....sorry kumbe upo chuo..may be ulifaulu kwa kuuziwa pepaaaa.
 
DOGO MBONA KAMA UNAKUWA M%^%$SENGE FLAN HIVI?...WAKATI ANAKUVULIA NGU UNAINGIZA KIDOLE KUPIMA BIKRA KAMA IPO AU LAA WEWE M#%%$$BOO ULIKUWA UMEIPAKI CCM AU NYUMBANI KWENU?...NA KWANIN USIINGIZE MSHEDEDEE KUPIMA KAMA ILE KITU IMO?..ACAHA UTOTO WEWEE..NEXT TIME AKIKUONYESHA K#$%$%uma mbake pima bikra kwa dip-stick yako.
kwa akili hiyo ni lazma aaaaaaa wote mupate zeroooo form 4....sorry kumbe upo chuo..may be ulifaulu kwa kuuziwa pepaaaa.

Mwanangu we cdhan kama utakuja fanikiwa kwny maisha....inaelekea umepata 0 4m 4!
 
Naona nazeeka kwa kweli
i feel out of place lol

You ain't seen nothing yet Boss. The best is yet to come. Wazuri hawajazaliwa bado.

Usishangae ukikuta post mtu kapiga picha shoe rack lake anaomba msaada asaidiwe kiatu gani cha kuvaa leo.

Na akishasaidiwa anakuja tena kuuliza, aanze kuvaa mguu gani, wa kushoto au kulia?
 
Mkuu vp mzigo unakuwanae mpaka chumbani alafu hupigi kwa kuwa ni bikra je unauhakika gani kuwa ni kweli?
 
Hapo unachunwa tu mkubwa, stuka!!
 
dem muigizaji!!!!
muigizie na wewe uone moto wake!!!
 
jaribu kumchunia kama three days uone ata react vp!!!!
mwambie... no love, no her!!!!
hii ikifeli, nitafute!!!
 
mh! kwa kweli hii dhambi aliyofanya JK haitasaulika milele! nahisi na huyu mleta mada atakuwa kwenye wale asilimia 60 ya JK maana haiwezekani utuambie kuwa ulivuliwa uone kama ana bikra na ukaiona kweli! labda mi ndo mshamba, hivi bikra ni kama lidude fulani ambalo demu aivua tu unaliona kirahisi?
 
Back
Top Bottom