Jamaa yangu anakula dada na mdogo wake

Kinachoniuma huyu bint bado ni mwanafunzi alafu ni mdogo sana bado kwenye hayo mambo
Wewe inaonekana unamtamani huyo mdogo mtu, ndio maana unaumia. Kamsemee kwa mwalimu shuleni.. 😉
 
Duuh
 
Kuna dogo alikula mabinti zangu watatu,na ngoja na mim nimlipizie,ana kidogo chake kna miaka kumi sasa nasubir kifike kumi na mbili nianze kukitumia
Eeh huyo dogo ni legend
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…