Jamaa kavaa winter jacket Dar kwenye msiba wa Ssebo

Jamaa kavaa winter jacket Dar kwenye msiba wa Ssebo

Busu la Kenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2025
Posts
2,543
Reaction score
4,670
Inaonekana sasa hivi Dar kuna baridi kali sana pupwe linapuliza balaa majira ya winter.

Katika hali isiyo ya kawaida kuna mwamba kaonekana kavaa winter jacket yale majaketi ya winter watu wanavaa mtoni kwenye sub zero temperature.

Licha ya nyuzi joto 26°C lakini mwamba huyo alikuwa anajikinga na kawinter uchwara ya Dar wakati wenzake ambao alikuwa akiongea nao pembeni Steve Nyerere kavaa shati tu na makonda.

Ila sisi wabongo kwa kuiga tu.

Screenshot_20260430_082823_Chrome.jpg
Screenshot_20260430_082807_Chrome.jpg



adriz de mbusii
 
Unaweza kuta jacket lina AC ya ndani kwa ndani. Wewe unamshamgaa jamaa ukihisi anapigwa joto la hatari, kumbe unakuta naye anakudhangaa unavyopigwa joto huku yeye akiws anatembea na kiyoyozi mwilini.
Hahahahahaaaaa 😂. Dah kwenye 26° C na hilo lijaket la winter limevuka hadi kwenye magoti? Angalia wengine wote wamevaa mashati na tshet.
 
Licha ya nyuzi joto 26°C lakini mwamba huyo alikuwa anajikinga na kawinter uchwara ya Dar wakati wenzake ambao alikuwa akiongea nao pembeni Steve Nyerere kavaa shati tu na makonda.
Hilo jacket hamna kitu ni jepesi kinoma usilione limenona hivyo ni mchina kafanya yake ila ni la kawaida kabisa hapo ni km amevaa shati tu. Lakini hua sipendi kuzisikia habari hizi
 
Inaonekana sasa hivi Dar kuna baridi kali sana pupwe linapuliza balaa majira ya winter.

Katika hali isiyo ya kawaida kuna mwamba kaonekana kavaa winter jacket yale majaketi ya winter watu wanavaa mtoni kwenye sub zero temperature.

Licha ya nyuzi joto 26°C lakini mwamba huyo alikuwa anajikinga na kawinter uchwara ya Dar wakati wenzake ambao alikuwa akiongea nao pembeni Steve Nyerere kavaa shati tu na makonda.

Ila sisi wabongo kwa kuiga tu.

View attachment 3581663View attachment 3581664


adriz de mbusii
A
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom