Jamaa anapiga simu ofisi ya Makumbusho ya Taifa


Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
[h=6]Jamaa anapiga simu ofisi ya Makumbusho ya Taifa: "Haloo, hapo ni Makumbusho ya Taifa?" OFISI: "Ndio, tukusaidie nini?" JAMAA: "Ok, naomba mnikumbushe mwaka juzi saa yangu niliipoteza wapi?" OFISI: "Pumbavu! Hiyo sio kazi yetu..!" JAMAA: "Sasa makumbusho mnakumbusha nini?" OFISI: "Tunahifadhi mambo ya zamani." JAMAA: "Ahaa... kumbe saa yangu mtakuwa mnayo..!"[/h]
 
driller

driller

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
1,119
Likes
23
Points
135
driller

driller

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
1,119 23 135
good finding asee..! uyo baab ana akili sana..!
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
36
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Loading...70%
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099