Jaji Lubuva,tafadhali wapuuze wapinzani!

Jaji Lubuva,tafadhali wapuuze wapinzani!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Jaji Damian Lubuva,Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi,tunakuamini. Unafanya kazi ya kutukuka. Tafadhali wapuuze wapinzani.Usiruhusu Tume yako ifanye marekebisho Daftari la Kudumu la Wapigakura. Daftari hilo ndilo tunalolitegemea kama chama tawala.Ndilo uwanja wetu wa nyumbani. Libaki kama lilivyo. Usijali kelele zao.

Sisi tumenunua baadhi ya kadi za kupigia kura toka kwa wananchi watiifu kwetu.Ukifanya marekebisho watatudai kadi zao au kupewa mpya.Halafu,watatuacha mkono. Watapigia kura upinzani au sisi lakini hadi tuwabembeleze tena. Ukifanya marekebisho Daftarini, vijana wengi waliofikisha umri wa kupiga kura watajiandikisha. Halafu, wataleta 'vurugu' za kikura.

Ukirekebisha sasa Daftari la Kudumu la Wapigakura,wale ambao hawakujiandikisha 2010 watajiandikisha. Halafu, watasimama katikati kutaka kuvutiwa na upande fulani wa kisiasa. Kama chama tawala,hatuko tayari kurekebishwa kwa daftari hilo. Jaji Lubuva,zipuuze chopa za CHADEMA na wapinzani wengineo. Muda si huu.

Daftari likirekebishwa, majina ya marehemu yataondolewa.Halafu itakuwaje unadhani? Tunataka Daftari libaki.Kama lilivyo.Lisibadilishwe.Labda baada ya 2015.

Daftari la Kudumu na lidumu!!!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
duh mzee wetu umetuua kabisa hapo!! yaani na wewe kabisa unataka daftari LA KUDUMU liboreshwe/badilishwe??? yaani utakuwa umetuua kabisa mzee!yaani hii kadi ya marehemu babu yangu isitumike tena??
 
Hauna hoja Jaji Lubuva, kaishalitolea ufafanuzi suala la daftari la wapiga kura.

Wapo kwenye mchakato wa kuliboresha.

Wasalimie Ufipa.
 
Hauna hoja Jaji Lubuva, kaishalitolea ufafanuzi suala la daftari la wapiga kura.

Wapo kwenye mchakato wa kuliboresha.

Wasalimie Ufipa.

Ritz naona una hasira na mzee tupatupa kuwa na mawazo tofauti na nyie ee? Tafadhali usimlazimishe kuhamia cdm huyo ni mwenzenu mvumilieni tu. Mbona ninyi mnafurahi mkiona wa hvyo cdm
 
Thanks for your satirical explanations, hii huenda ndio njia pekee ya kujilinda kwa ccm

Jaji Damian Lubuva,Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi,tunakuamini. Unafanya kazi ya kutukuka. Tafadhali wapuuze wapinzani.Usiruhusu Tume yako ifanye marekebisho Daftari la Kudumu la Wapigakura. Daftari hilo ndilo tunalolitegemea kama chama tawala.Ndilo uwanja wetu wa nyumbani. Libaki kama lilivyo. Usijali kelele zao.

Sisi tumenunua baadhi ya kadi za kupigia kura toka kwa wananchi watiifu kwetu.Ukifanya marekebisho watatudai kadi zao au kupewa mpya.Halafu,watatuacha mkono. Watapigia kura upinzani au sisi lakini hadi tuwabembeleze tena. Ukifanya marekebisho Daftarini, vijana wengi waliofikisha umri wa kupiga kura watajiandikisha. Halafu, wataleta 'vurugu' za kikura.

Ukirekebisha sasa Daftari la Kudumu la Wapigakura,wale ambao hawakujiandikisha 2010 watajiandikisha. Halafu, watasimama katikati kutaka kuvutiwa na upande fulani wa kisiasa. Kama chama tawala,hatuko tayari kurekebishwa kwa daftari hilo. Jaji Lubuva,zipuuze chopa za CHADEMA na wapinzani wengineo. Muda si huu.

Daftari likirekebishwa, majina ya marehemu yataondolewa.Halafu itakuwaje unadhani? Tunataka Daftari libaki.Kama lilivyo.Lisibadilishwe.Labda baada ya 2015.

Daftari la Kudumu na lidumu!!!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Inawezekana, ila chadema nayo inapaswa kujipanga vizupya.
Hakuna kujipanga hapo,hawajamaa wanatumia wanatumia watendaji wao pamoja napolisi kuhujumu uchaguzi.Tatizo ni lubuva naye achanganywe na wadau wengine kama wawakilishi wa vyama vya siasa
 
Hata Katibu mkuu Kinana naye amesema hivyo kuwa hakuna sababu ya kuliboresha daftari hilo. Lidumu hivyo hivyo.
 
1. Hivi hawa wapiga kura waliiko kwenye daftari la sasa wenyewe sio watanzania?
2. wewe unadhani daftari. likiboreshwa watakaoongezeka ni Chadema pekee wale wa CCM wenyewe hawatajiandikosha??
Tatizo la mashabiki wa CDM wanapenda sana kujifariji kwa kutafuta visababu vya kuziba madhaifu yao badala ya kutafuta ufumbuzi wa kudumu wa hayo matatizo
 
haaa.....ahaaaaa........mzee tupa tupa watakuua wenzio japo kimoyomoyo wanakubaliana na mawazo yako mia kwa mia udumu sana mzee tupa tupa........wizi wa kura oyeeeeee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom