Jaji Augostino Ramadhani awakatalia CCM kugombea urais

Jaji Augostino Ramadhani awakatalia CCM kugombea urais

Status
Not open for further replies.

Yericko Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,026
Reaction score
20,513
Kwa wanaCCM ambao hawalijui hili ni kuwa wiki moja kabla ya CC kule Zanzibar, vigogo wa CCM na wazee mashuhuri walimfuata Jaji Ramadhani hapa Dar na kule Zanzibar kwa ndugu zake wakamsihi achukue fomu zoezi likianza, lakini amewakatalia katakata.

Juhudi za kila aina za ushawishi zimekwama. Sasa timu hiyo imehamia kwa Prof Mahiga ambaye nae amekataa katika vikao vya awali.

Kikao kingine kitakalika wiki ijayo baada ya timu hiyo kwenda kijijini kwa familia ya Mahiga kuwaomba wamruhusu agombee.

Hali hiyo inatoa mwanya kwa Makongoro Nyerere na Magufuli kuwa ndio watu wanaoikubali ofa hiyo ya kufa na jini hili liitwalo CCM.
 
Na tatizo jini ccm limeshatoka kwenye chupa sasa linahaha wa kufa nae!!! Bila shaka hata familia ya nyerere itakataa kumruhusu makongoro agombee maana iko wazi ccm aliyoicha nyerere si hii ya baba rizimoko!!
 
Kwa wanaccm ambao hawalijui hili nikuwa wiki moja kabla ya cc kule Zanzibar vigogo wa ccm na wazee mashuhuri walimfuata Jaji Ramadhani hapa Dar na kule Zanzibar kwa ndugu zake wakamsihi achukue fomu zoezi likianza, lakini amewakatalia katakata, juhudi za kila aina za ushawishi zimekwama. Sasa timu hiyo imehamia kwa Prof Mahiga ambaye nae amekataa katika vikao vya awali, kikao kingine kitakalika wiki ijayo baada ya timu hiyo kwenda kijijini kwa familia ya Mahiga kuwaomba wamruhusu agombee. Hali hiyo inatoa mwanya kwa Makongoro Nyerere na Magufuli kuwa ndio watu wanaoikubali ofa hiyo ya kufa na jini hili liitwalo ccm.

kumbe watu wengine wakiwa na mwili mdogo hata akili inakuwa ndoga kama kalivyo haka kajamaa.
 
Na tatizo jini ccm limeshatoka kwenye chupa sasa linahaha wa kufa nae!!! Bila shaka hata familia ya nyerere itakataa kumruhusu makongoro agombee maana iko wazi ccm aliyoicha nyerere si hii ya baba rizimoko!!

mwaka huu mtazaa mapacha hii ccm ya kinana itawavuruga kweli mgombea atakayependekezwa msitegemee mteremko jiandaeni kuchepuka tu.
 
kesi ya Mtikila II huyu jaji Ramadhani alilobby na ccm kuhujumu haki ya mgombea binafsi.
mpaka leo anajutia kuchanganya siasa na profession.

unaushahidi wewe mtoto wa upande wa pili,kuongea kama kauku haina tija tunataka mifano na uthibitisho usiokuwa na shaka.
 
Kwa wanaccm ambao hawalijui hili nikuwa wiki moja kabla ya cc kule Zanzibar vigogo wa ccm na wazee mashuhuri walimfuata Jaji Ramadhani hapa Dar na kule Zanzibar kwa ndugu zake wakamsihi achukue fomu zoezi likianza, lakini amewakatalia katakata, juhudi za kila aina za ushawishi zimekwama. Sasa timu hiyo imehamia kwa Prof Mahiga ambaye nae amekataa katika vikao vya awali, kikao kingine kitakalika wiki ijayo baada ya timu hiyo kwenda kijijini kwa familia ya Mahiga kuwaomba wamruhusu agombee. Hali hiyo inatoa mwanya kwa Makongoro Nyerere na Magufuli kuwa ndio watu wanaoikubali ofa hiyo ya kufa na jini hili liitwalo ccm.

Ile clip ya dr.mahiga akihojiwa na marine hassan wa TBC1 wakati wa maadhimisho ya miaka 50 ya JWTZ na ile ya Gen.Gemoghe naomba mutuwekee tuwasikilize wananchi tumwelewe, lowasa toa ushirikiano vinginevyo nchi itaenda na UKAWA,
 
Na tatizo jini ccm limeshatoka kwenye chupa sasa linahaha wa kufa nae!!! Bila shaka hata familia ya nyerere itakataa kumruhusu makongoro agombee maana iko wazi ccm aliyoicha nyerere si hii ya baba rizimoko!!

Hahaha baba RIZIMOKO.
 
Nilijua kuwa Augustine Ramadhani asingeweza kukubali kugombea kwa ticket ya CCM ... Wazee wetu wanajua kilichomtokea mwenzao Mvungi... Hawataki mikono yao kutapakaa Damu za Watanzania... Makongoro Nyerere hawezi kukubali ... Kete Pekee waliyonayo CCM ni Magufuli ambae hana Usafi wowote!!! Yaani huyu ndo amechafuka kwa Oil Chafu!!! Hakuna dodoki la Kumsafisha ... Kama wajanja warudi tu kwa Lowassa ambaye ana Track Record ya Utendaji Mzuri... Ngoja niagize bullet proof vest mapema maana CCM wamejiandaa kuua Raia wengi ... Sioni Product watakayoiweka sokoni na kuuzika this time!!! ESCROW, EPA, MEREMETA, TAN GOLD, SUKARI SAGA, UJANGILI, MIKATABA YA DHAHABU, GAS, URANIUM, CHUMA, NICKEL, URANIUM, UMEME wa BEI GHALI, MAFUTA YA BEI GHALI, Watoto kukosa MKOPO WA ELIMU, MAISHA MAGUMU... Hakuna Maji, Umeme, huduma duni za Afya... Kila siku Rais yuko Safarini... Kila Kiongozi ni Mwizi FISADI... Kwanini Waendelee kutawala? Kwanini Wamechakachua TUNU ZA TAIFA kwenye Rasimu ya KATIBA MPYA?.... Sioni CCM wakiendelea kubaki Madarakani ... This time Mamluki watafanywa mbaya sana ..
Kwa wanaccm ambao hawalijui hili nikuwa wiki moja kabla ya cc kule Zanzibar vigogo wa ccm na wazee mashuhuri walimfuata Jaji Ramadhani hapa Dar na kule Zanzibar kwa ndugu zake wakamsihi achukue fomu zoezi likianza, lakini amewakatalia katakata, juhudi za kila aina za ushawishi zimekwama. Sasa timu hiyo imehamia kwa Prof Mahiga ambaye nae amekataa katika vikao vya awali, kikao kingine kitakalika wiki ijayo baada ya timu hiyo kwenda kijijini kwa familia ya Mahiga kuwaomba wamruhusu agombee. Hali hiyo inatoa mwanya kwa Makongoro Nyerere na Magufuli kuwa ndio watu wanaoikubali ofa hiyo ya kufa na jini hili liitwalo ccm.
 
Wata'mnyeusimail' mpaka akubali...muda ukifika, vinginevyo wapate wa uhakika zaidi yake!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom