Jackline Wolper : 2020 nitamuunga tena mkono Lowassa

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,804
Points
2,000

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,804 2,000
Msanii wa Bongo movie amedai yeye hana Chama ila anamkubali Lowassa na alikuwa akimkubali tokea akiwa CCM na 2020 atamsapoti tena.
Amesema yeye hakua Chadema na wala sio CCM

 

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,913
Points
2,000

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,913 2,000
Msanii wa Bongo movie amedai yeye hana Chama ila anamkubali Lowassa na alikuwa akimkubali tokea akiwa CCM na 2020 atamsapoti tena.
Amesema yeye hakua Chadema na wala sio CCM


Sasa cha ajabu nini hapo? Huyo Jina lake kamili ni Jackline Wolper Masawe, sasa ni lini uliona Masawe akampigia kura mtu asiyetoka KLM?
 

Forum statistics

Threads 1,392,084
Members 528,535
Posts 34,097,865
Top