J.Muro ana ushawishi kiasi gani?

J.Muro ana ushawishi kiasi gani?

Kwa nini chadema wamehamaki sana na huyu jamaa? Wengi wameongea lkn hkn mtu ambaye mpaka sasa amewatoa chadema shimoni kama huyu, kuna anayejua labda zaidi for starters?
Binti kitulize, aliyehamaki ni Jeni Muro, na Nyeti, ila Jeni muro anatafuta nafasa kwa nguvu kwa mkulu
 
Kwa nini chadema wamehamaki sana na huyu jamaa? Wengi wameongea lkn hkn mtu ambaye mpaka sasa amewatoa chadema shimoni kama huyu, kuna anayejua labda zaidi for starters?
Hakuna aliye hamaki tunamshangaa uyu chizi aliwai kuchuka video picture za TRAFIC wakichukua rushwa nadhani ndio story iliyo mpaisha leo amegeuka " kesi ya kukutwa na pingu naona ilimvuruga ubongo sio mzima huyu jamaa
 
Kwa nini chadema wamehamaki sana na huyu jamaa? Wengi wameongea lkn hkn mtu ambaye mpaka sasa amewatoa chadema shimoni kama huyu, kuna anayejua labda zaidi for starters?
Ni kwa sababu anamiliki Pingu
 
Back
Top Bottom