ivi my lady afanyavyo ni sawa kweli?


O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,194
Likes
14,194
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,194 14,194 280
Mpaka machozi yanamtoka........Kwi kwi kwi...Aisee kuna mambo humu..
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,823
Likes
6,306
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,823 6,306 280
Mashoga nao wameshavamia jf
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
my dia mangi amezoea kushika helaa sasa kashikwa u.... Kachanganyikiwa ! Chezeya watanga wewe!! Siku atazima nakwambia!

Umeona eeee ndio maana kesi za mauaji ya wachaga waliochanganyikiwa na penzi zinaongezeka! Wadada taratibu ukipata mpenzi wa kichaga mwendeshe kwa kasipidi kaduchuuuuuuuuu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,414
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,414 7,495 280
Nacheka huku nimefunika uso kwa aibu.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,665
Likes
1,197
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,665 1,197 280
Umeona eeee ndio maana kesi za mauaji ya wachaga waliochanganyikiwa na penzi zinaongezeka! Wadada taratibu ukipata mpenzi wa kichaga mwendeshe kwa kasipidi kaduchuuuuuuuuu
Nimecheka sana!
 
M

mangi mandara

Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

mangi mandara

Member
Joined Aug 24, 2013
65 0 0
mbona unaongea usilolijua mkuu unauhakika gani mi ni shoga embu jieshimuni@Billie
 

Forum statistics

Threads 1,262,846
Members 485,721
Posts 30,134,261