ivi my lady afanyavyo ni sawa kweli?


M

mangi mandara

Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

mangi mandara

Member
Joined Aug 24, 2013
65 0 0
Habari zenu,naombeni ushauri wakuu wamajamvi,demu wangu hua anapenda sana kuninyonya uboo kabla ya kufanya jamani kiukweli inaleta uinjoyment flan lakin nais kama ni ainaflan ya punyeto ambayo ananipigisha maana akishanyonya anaanza kuitomasa vilivyo yan najiskiaga raha mpaka machoz ya furaha yananilengalenga,amna punyeto apo? Na madhara je?
 
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
909
Likes
47
Points
45
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
909 47 45
Mwambie aache.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
Ndo mara yako ya kwanza mapenzini??
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,750
Likes
10,094
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,750 10,094 280
:iamwithstupid:Some threads should come with a warning
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,124
Likes
4,504
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,124 4,504 280
mangi mandara unamiliki bastola? maana nisije changia negatively hapa ukanitafuta unirestishe bure!!!
 
Last edited by a moderator:
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Walakhi mangi mandara siku ukimfumania huyo lazima uue ukoo mzima! maana amekuchengua kiasi kwamba hata kuandika matusi humu unaona sawa tu looooh! na utoto unachangia
 
Last edited by a moderator:
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
335
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 335 180
Habari zenu,naombeni ushauri wakuu wamajamvi,demu wangu hua anapenda sana kuninyonya uboo kabla ya kufanya jamani kiukweli inaleta uinjoyment flan lakin nais kama ni ainaflan ya punyeto ambayo ananipigisha maana akishanyonya anaanza kuitomasa vilivyo yan najiskiaga raha mpaka machoz ya furaha yananilengalenga,amna punyeto apo? Na madhara je?
na we munyonye ili muende sawa!
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,042
Likes
2,756
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,042 2,756 280
Walakhi mangi mandara siku ukimfumania huyo lazima uue ukoo mzima! maana amekuchengua kiasi kwamba hata kuandika matusi humu unaona sawa tu looooh! na utoto unachangia
yaani kaandika chakula cha bata tu!
 
Last edited by a moderator:
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,852
Likes
848
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,852 848 280
JF imekuwa jando now days. Napita njia hapa.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Jukwaa la under 18 humu linahitajika coz hawa watoto wa mulugo saa hizi wako likizo..
Halafu umeanza bangi mapema sana wewe...
 

Forum statistics

Threads 1,264,003
Members 486,156
Posts 30,169,879