ivi my lady afanyavyo ni sawa kweli?


Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,104
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,104 563 280
Walakhi mangi mandara siku ukimfumania huyo lazima uue ukoo mzima! maana amekuchengua kiasi kwamba hata kuandika matusi humu unaona sawa tu looooh! na utoto unachangia
my dia mangi amezoea kushika helaa sasa kashikwa u.... Kachanganyikiwa ! Chezeya watanga wewe!! Siku atazima nakwambia!
 
Last edited by a moderator:
C

Chidylee1

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
C

Chidylee1

Member
Joined Nov 25, 2013
7 0 0
Sio sahihi anavyo fanya,,,,,, watu wa dini wanasema MDOMO ni kiungo kinachomtaj M/MUNGU... sasa iweje unaingiza sehemu za siri... Kama ilivyokua hupaswi kumtaja MUNGU chooni,,bas haipasw kutia sehemu za siri midomon (kwa wote mme na mke)

hakuna alie kamilika kama nimekosea nirekebishwe..
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,257
Likes
226
Points
160
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,257 226 160
naungana na yule aliesema mod afukuze wahamiaji haramu
 
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
907
Likes
12
Points
35
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
907 12 35
Duuh!! HKUNAGA KAMA JF jamani hebu punguza ukali wa maneno then ntakushauri :bored:
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
jamani kwa mtindo kufyatuana hakutaisha
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
416
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 416 180
Hivi hapa kuna chakujadili?
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Ha ha ha! Mangi kashikwa pabaya akiachwa atafanya kama ya munusi huyyuu.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,624
Likes
2,282
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,624 2,282 280
Habari zenu,naombeni ushauri wakuu wamajamvi,demu wangu hua anapenda sana kuninyonya uboo kabla ya kufanya jamani kiukweli inaleta uinjoyment flan lakin nais kama ni ainaflan ya punyeto ambayo ananipigisha maana akishanyonya anaanza kuitomasa vilivyo yan najiskiaga raha mpaka machoz ya furaha yananilengalenga,amna punyeto apo? Na madhara je?

Ee bwana eheee, duh huyo kweli ni demu wa hajabu....ni binadamu kweli au extra terrestrial? Tafadhali kwa niaba ya wana JF wenzangu tunakuomba uweke picha yake hapa tumchunguze. Maana sijawahi kuona mwanadamu mwenye uwezo wa kumnyonya mtu uboo (bone marrow) na mtu akapona.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,014
Likes
3,775
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,014 3,775 280
Mpaka anakunyonya ulikuwa wapi wakati wewe umemuachia mwenyewe au ulikuwa umesinzia
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,537
Likes
1,459
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,537 1,459 280
Mpaka hawa watoto wanafungua tena shule january tutashuhudia upuuzi mwingi sana humu jamvini.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Itabidi vyeti vya kuzaliwa viwe requirement kujiunga humu ndani
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,624
Likes
2,282
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,624 2,282 280
Habari zenu,naombeni ushauri wakuu wamajamvi,demu wangu hua anapenda sana kuninyonya uboo kabla ya kufanya jamani kiukweli inaleta uinjoyment flan lakin nais kama ni ainaflan ya punyeto ambayo ananipigisha maana akishanyonya anaanza kuitomasa vilivyo yan najiskiaga raha mpaka machoz ya furaha yananilengalenga,amna punyeto apo? Na madhara je?

Kwani wewe umebalehe lini? Kwa hiyo unataka kutuambia kuwa baada ya kupiga kiwi viatu vya watu siku nzima na kwenda nyumbani kujipigia nyeto kwa raha zako mwenyewe huwa unalia? Majirani wanakuonaje? Hawakuitii polisi ama kugonga mlango wako kujuwa kulikoni?
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,624
Likes
2,282
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,624 2,282 280
Hivi hapa kuna chakujadili?

Hapana, anaomba tu ushauri wako. Je, aendelee kunyonywa au aache? Kumbuka raha ni yake yeye mwenyewe ila anaomba ushauri wako.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,624
Likes
2,282
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,624 2,282 280
Mpaka hawa watoto wanafungua tena shule january tutashuhudia upuuzi mwingi sana humu jamvini.

Kuvumbua raha ya mapenzi/ngono ukubwani kuna karaha zake. Si unaona ya Kapuya?
 

Forum statistics

Threads 1,263,847
Members 486,093
Posts 30,166,007