Ivi hapa ni wapi jameni

sayoo

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
4,123
2,000
8735373f28a248138e257c616d73aed5.jpg
 

Willy Johnson

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
317
250
huo ni mtaa wa victor wanyama kaka, hupo ubungo viwandani.
Kwani huyo victor wanyama ni nani hapa tz, na kwanini huo mtaa wauite hivyo au ni mtu maarufu kwa kuchoma au kukaanga nyama au mishikaki ndio maana ukaitwa mtaa wa victor wa nyama nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom