Iv wengine humu ndani connection huwa mnazipata vipi?

Iv wengine humu ndani connection huwa mnazipata vipi?

Ama kweli mtoa mada Ivan Martin upo ovest, yani connection ya mzunguko wa pesa unakujakuulizia kwenye Jukwaa la mbususu.
 
Ama kweli mtoa mada Ivan Martin upo ovest, yani connection ya mzunguko wa pesa unakujakuulizia kwenye Jukwaa la mbususu.
Baada ya kuipost ndio nmekuja kugundua humu kumejaa story za namna hiyo ila mwanzo niliamini humu ni jukwaa la kushauriana na kupata marafiki
 
Connection zipo za aina nyingi... inatagemea ipi unaitafuta...
 
Back
Top Bottom