ITV wanaipendelea Yanga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV wanaipendelea Yanga?

Discussion in 'Sports' started by kussy, Oct 27, 2012.

  1. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yaani Simba imeshinda Taifa lakini hawatangazi! Ikifungwa au kutoa Droo ndo wa kwanza kutangaza. Kwa Yanga mko Mbeeele @#x6F..... Zenu!
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    simba timu ya waarabu watakua wametangaza TVZ kaangalie kule :biggrin1:
     
  3. k

    kigoda JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaumwa homa za msimu wewe.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Una BCBG wewe...!!!"
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Hivi watanzania tumefikia ubaguzi huu? Mmh eeeh mungu tusaidie
     
  6. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kama haikuhusu potezea sio lazima kuchangia
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Simba timu ya Al shabaad! wakatangazwe Somalia!
     
  8. k

    kigoda JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeona ee! Lakini sio kosa lao mtangazaji mwenyewe anaitwa KANGA,sory, KITENGE unategemea nn? Watake wasitake simba ndio kinara.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    yanga umoja wa mataifa huwezi kuilinganisha na simba wahuni wa uarabuni
     
  10. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45

    kaka leo hatukuwa na Mwandishi wetu wa habari huko,vumilia tu.
     
  11. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni Isaac Gamba ana chuki binafsi na Simba,ni mara zote akisoma yeye anaruka makusudi, siyo ITV jamani. Mengi tuondolee Gamba kwenye michezo, Gamba akitaka habari Simba asipewe ushirikiano, Gamba asihudhurie vikao au matamasha yoyote ya Simba, Gamba asifike klabuni Simba, wapenzi wa Simba msikubali kuzungumza au kuhojiwa na Gamba katika mambo yanayohusu Simba. Asikae karibu na sisi hata uwanjani.

    Gamba usije kucheza na sisi una mikono michafu. Pita na zako mtaa wa Msimbazi
     
  12. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wameniuzi sana tena Mnyama kapiga mtu 3 Taifa wako kimya! Alafu Yanga na Maafande wa Oljoro uko Arusha eti taarifa wanayo, Ooovyo!
     
  13. k

    kigoda JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Gamba!! Mwana ccm huyu!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pamoja na hayo, ilikua na ulazima gani utumie neno WASHENZI?
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: waeleze hao...wanaona aibu, watangayika wazima mnashangilia timu ya UAMSHO
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,168
    Likes Received: 3,287
    Trophy Points: 280
    kumbee
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: msimaindi sana nyie ni watani wetu wa jadi so kutaniana kumo punguzeni hasira mtakufa siku si zenu
     
  18. malisoka

    malisoka JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 810
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 180
    watanzania bwana! wanachosha. kwani ni lazima kutangaza habari za simba na yanga acheni kasumba ya usimba na uyanga.
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wataka kutangazwa eeeh......wakakojolee msaafu waone
     
  20. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Timu ya kina Pondamali na Fid q sio??
     
Loading...