ITV ni CHADEMA damu!


Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Yaani, clip ya Slaa imeonyeshwa kwa zaidi ya dakika 7, na picha zime editiwa na mtangazaji devota Minja,zikionyesha watu wanashangilia lakini si kwa hotuba ile!
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,016
Likes
1,597
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,016 1,597 280
Hivi unazijua dakika 7?, acha kupotosha watu kana kwamba TV unaangalia mwenyewe.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Sikuizi nmeacha kuangalia itv, haipo kwene dstv.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Kwa iyo ulitega saa ukisubiri habari ya Dr wa ukwee!?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Zile ni picha za uchaguzi mkuu 2010
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
nipo kinana ya kumi na mbili, eleza vizur kunani itv.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,274
Likes
358
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,274 358 180
Kumbe mnakubali CDM ilishinda 2010 sio?
Tulizani ni CDM wenyewe ndo walidhani hivyo kumbe na ccm ilikubali ngoma ya CDM 2010

angalia hapa ya Mwanza leo ITV walionyesha pia?

Sorry kwa mshtuko?? Taratibu ndo mwendo




Zile ni picha za uchaguzi mkuu 2010
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Labda nao wanataka kuanza biashara ya gongo...
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Heheee! nimeona ile nyomi ya DR Slaa Uyui!!
magamba mmeumia ee? Yule mzee ndie atakae izika CCM.....!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Yaani, clip ya Slaa imeonyeshwa kwa zaidi ya dakika 7, na picha zime editiwa na mtangazaji devota Minja,zikionyesha watu wanashangilia lakini si kwa hotuba ile!
Umevurugwaaa kila idara dada yangu....

Hembu malizia hizo bia za kuhongwa usitufie hapa...
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,385
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,385 13 135
yaani, clip ya slaa imeonyeshwa kwa zaidi ya dakika 7, na picha zime editiwa na mtangazaji devota minja,zikionyesha watu wanashangilia lakini si kwa hotuba ile!
na tbc ccccm je ;;;; acha uwongo wamebebwa kwenye malori au wamekodiwa ''''' acheni wananch wajimwage
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
896
Likes
72
Points
45
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
896 72 45
CCM mnawashwawashwa mno c muende TBC mkaseme au waambie wawawekee taarifa ya Dr. Wenu
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,686
Likes
6,858
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,686 6,858 280
Yaani, clip ya Slaa imeonyeshwa kwa zaidi ya dakika 7, na picha zime editiwa na mtangazaji devota Minja,zikionyesha watu wanashangilia lakini si kwa hotuba ile!

Penye Mzoga ndipo Tai hukutanika!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784