Itv na ziara ya katibu mkuu wa cdm


Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
155
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 155 160
Nnlipo umeme umekatika nikawa nimeenda sehemu wanapotumia nishati mbadala,
palikuwa na makumi ya watu wakifuatilia taarifa ya habari,
baada ya hbr za kitaifa bila ziara ya katibu mkuu cdm kuoneshwa karibia wote tuliondoka huku tukilaan kitendo cha taarifa hiyo mhimu kwa taifa kutooneshwa,
baadala ake zinaoneshwa za kujisifia tu, mtoto wa mengi kuoneshwa akiimsifia babaake,
+ wafujaji wa pesa za wavuja jasho wa tz wakijisifia hadharani namna wanavyofuja pesa zetu, baada ya kuvimbewa.
Imetuuma sana.
Mola ibariki CDM ,ibariki Tanzania
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
mkuu hzo habr za ziara ya Dr slaa kesho utazipata wala usihofu.
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
125
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 125 160
nami pia nime mind sana.....mi tv ya kitanzania ugolo mtupu....
 
M

Mamong'oo

Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
M

Mamong'oo

Member
Joined Nov 23, 2013
31 0 0
The same to me!Sijawaelewa kabisa ITV!Kama kuna mtu anahusika na ITV atupashe kwa nn hawajaonesha ziara ya Dr Slaa???Wanabaki kutuonesha akina Kinana ambao wanajisifia kuwa wamekula sana pesa za Watanzania ila sasa wataacha!!Hatudanganyiki kijinga hivi!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,807
Likes
3,617
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,807 3,617 280
Watatoa katika gazeti la Tanzania Halisi kesho

Body without head
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Baada ya kuona Dr.Slaa amelakiwa kama diwani Kigoma wameomba mwandishi aliyeko kwenye msafara wa Slaa asiripoti kitu. Ndio mana hata picha za mikutano hazitufikii humu jamvini!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Baada ya kuona Dr.Slaa amelakiwa kama diwani Kigoma wameomba mwandishi aliyeko kwenye msafara wa Slaa asiripoti kitu. Ndio mana hata picha za mikutano hazitufikii humu jamvini!

Picha itafuata Mkuu ni kwamba Tumaini Makene & Molemo wanajaribu kubandika lakini network ni soo! Watajaribu baadae kama itakubali.
 
Last edited by a moderator:
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
kama Habari za CCM na katibu wao wa pembe za ndovu zilioneshwa kwanini wasi balance habari kwa kuonesha za Katibu wa Chadema? au kuna Nini?
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 99 60
mimi niko kasulu, dr slaa yuko kakonko kwa nguvu.propaganda za ccm hazina macho tena. Nitawapa update akija kasulu.yuko hapa jmosi na jpili. Mamuluki wote tayari tunawajua na watshugulikiwa kwa taratibu za chama.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
mkuu hzo habr za ziara ya Dr slaa kesho utazipata wala usihofu.
Mpaka zi editiwe sio? Tunajua, huyu jamaa ni wenu! Imewauma kuzomewa leo huko Kakonko.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
kama Habari za CCM na katibu wao wa pembe za ndovu zilioneshwa kwanini wasi balance habari kwa kuonesha za Katibu wa Chadema? au kuna Nini?
Baba Josephine Mushumbusi kazomewa sana, mabango ya kumtaka Zito kibaao! Ngoja wazi edit kwanza ili kukinusuru chama kamanda!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
hii inapaswa kuwa hbr ya leo leo mkuu,
anyway thank you.
Bado wanafikiria namna nzuri ya kuileta hiyo habari,maana mtu mzima kaumbuka! Nguvu ya umma imemgeukia!
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,807
Likes
3,617
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,807 3,617 280
Chadema wameumbuka!
Wanachukua picha za mikutano ya 2010 wanaleta hapa eti ndiyo mkutano wa Silaa, sijui hawajui kama Kahama kuna member wa JF?!!

Body without head
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Wanachukua picha za mikutano ya 2010 wanaleta hapa eti ndiyo mkutano wa Silaa, sijui hawajui kama Kahama kuna member wa JF?!!

Body without head
Kibaya zaidi,picha zenyewe wamefeli kuziedit vizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,263,447
Members 485,913
Posts 30,151,607