ITV na Wahariri kanjanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na Wahariri kanjanja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Jul 18, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia taarifa ya habari ya itv, eti lead stori ni kuahirisha kikao cha bunge kutokana na ajali ya meli,hivi kuzama kwa meli yenye abiria zaidi ya 200 na kuahirisha bunge ipi stori kubwa.Hovyooooooooooooooo!!!!!!!!!!
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Narudia tena kwa mara 10 jf tuchanginishe tuanzishe kituo chetu "JF TV"
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Inategemea unaitizama namba tatu toka upande gani, wewe na muhariri wote mna mawazo sawa kuwa kuzama kwa meli ndio habari kubwa sana, lakini muhariri ameona ili kuonesha uzito wa hiyo ajali ni kuunganisha na kuahirishwa kikao cha bunge maana bunge la bajet ni nadra kuahirishwa! so usimlaumu muhariri wa habari ITV kwa mtazamo wangu bado yuko sahihi!
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi kama habari ya zanzibar ilikuwa haijakamilika ulitegemea nini!
     
  5. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,360
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    usibishe wamechemsha
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tanzania hatuna vyombo vya habari, tuna waganganjaa wanaotegemea serikali iwahonge pesa ili wapate cha kutangaza.

    nshawahi kumsikiliza Deo Rweiyunga kwenye kipindi cha malumbano ya hoja sikuona kitu anachojuwa; sana sana nilikuwa naona walaza tu unang'aa kama barabara ya vumbi.
     
  7. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwalaumu bure......Na hata pamoja na hili ITV is far better than TBC at least for me
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,955
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Tokea saa saba ?
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Msiingizwe mjini, hiyo ni chakachua.
    Spika alikataa kata kata kuahirisha kikao cha Bunge.
    Baadaye sana ndio alijiona kachemka, na kuamua kukubali kuahirisha baada ya wabunge wa upinzani wote kutoka.
    Na ndio habari mliyoona ikiwa nusu
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Tutawapata wapi wahariri na 'maripota' wasiopenda kujikweza kwa serikari ili wapewe 'vitu maalum' na ukuu wa wilaya/mkoa? Hongera jf!
     
  11. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpaka CDM waingie mjengoni magogoni!
     
  12. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana hii. Habari inaweza kuanza vyovyote tu cha muhimu ni ile content yake.
     
  13. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    At least wako juu ya TBC the way i see it..jana walikata kipande cha hamad rashid kuahirisha bunge wakaonyesha cha nchimbi as if makosa hayakufanyika hapo awali...
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Habari ingekuwa kuwa SPIKA alazimika kuahirisha kikao cha bunge baada ya wabunge wa Upinzani kutoka ndani ya mbunge na kujikuta quoram haitimii.
     
  15. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata wewe ungekuwa muandishi/mhariri habari,Si watu wote wangefurahishwa na utendaji kazi wako!Pia kumbuka Saed Kubenea alitendewa nini na wewe ulimpa sh.ngapi kwa ajili ya matibu?Usipende waandishi waitumie akili yako kuropoka,halafu wakipelekwa mabwepande wewe unawaangalia tu bila msaada!Ushauri google kupata Ethics za journalism!
     
  16. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 355
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa hapo cdm kuingia mjengoni inaingiaje tunajadili kuhusu ukanjanja wa wahariri na siyo siasa
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Ktk hilo ITV wako sahihi zaidi kimtazamo kuliko wewe kwa kuunganisha tukio hilo na kuahirishwa kwa Bunge.
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mengi ni mwanachama hai wa ccm..asipoipendelea atahesabiwa kodi zote alizokwepa
     
  19. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bado ni njia ndefu sana kwa CCM achilia mbali kwa wanawake wa kibongo na uongozi
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mlyafinono nimetazama post zako zote ulizoanzisha....Machozi yamenitoka. Dah! Polisi hawa!!!! Mungu awabariki
     
Loading...