ITV na Kibonzo tata!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na Kibonzo tata!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Losambo, Apr 11, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vibonzo au kwa lugha nyingine vikatuni hutumika mara nyingi kutoa ujumbe mbali mbali katika jamii yetu ikiwemo kuelimsha, kuonya, kufurahisha n.k

    Katika muda wa siku mbili yaani Jumatatu na Jumanne niliona kibonzo cha Nathan Mpangala kisha nikashindwa kuelewa hasa alikusudia nini? Ni Simba na Yanga kweli?

    Photo0575.jpg

    Tatizo la lugha hapo yaani wanakuamuana mnaionaje?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Ha Mpangala huyo?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena mkuu kimerudiwa siku mbili mfululizo kabisa halafu msomaji akimaliza kukitoa anacheka kimtindo hapo nachanyikiwa na tafsiri ya hicho kibonzo.
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani kukamuana wewe unakuelewaje..? hiyo hasa hasa ina husika na wewe unaelewa nini..!
     
  5. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    ndo yale yale y vasco da gama'ASIYETAKA KULIWA NAYE HALIII
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    umeme ukatike halafu wakamuane.(umeme si ukakatika utafikiri tanesco walijua kuwa leo temba ntaua by temba)
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani ikiwa kuna mechi ya usiku kati ya simba na yanga alafu umeme ukakatika itakuwaje? Kukamua, mechi,..... ni misimu ambayo inaweza kutumika popote kutegemea mktadha na kusudi la mtoa ujumbe. lkn kwa sasa kukamuana ni tata zaidi kutumika hapa.
     
Loading...