ITV na habari za saa

ITV na habari za saa

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Posts
6,385
Reaction score
7,335
jamani hivi mimi tu wananiboa au hata wewe? siku za katikati ya wiki ukiangalia itv tangu asubuhi kila baada ya lisaa limoja wanatangaza habari za saa wanazirudiarudia na ikifika usiku tena habari ni zilezile za mchana sasa its real boring sijui akili zao kama zipo sawa
 
hamia CNN,algazira,sky news,BBC...utapata walau nafasi ya kukuza uelewa wa mambo...Local news mm siku hizi naona ni maishu yaleyale kila kukicha na ni almost local channels zote!...mtazamo wangu!
 
hamia CNN,algazira,sky news,BBC...utapata walau nafasi ya kukuza uelewa wa mambo...Local news mm siku hizi naona ni maishu yaleyale kila kukicha na ni almost local channels zote!...mtazamo wangu!

asante hebu ngoja nihame kabisa maana dahh ni tabu tupu
 
Back
Top Bottom